Xin cơ sở dữ liệu: ĐƠN GIÁ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH CHUYÊN NGÀNH BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG

dumuc_1102

Thành viên mới
Chào các anh!
Đầu tiên xin gửi lời cảm ơn chân thành đến GXD và những người đã xây dựng nó, đã giúp mình rất nhiều trong công việc. Mình mới làm dự toán, hiện nay mình đang làm phần liên quan đến đơn giá của Bưu chính viễn thông. Các bạn cho mình hỏi phần mềm dự toán GXD đã có cơ sở dữ liệu của phần đó chưa? Làm ơn cho mình hướng dẫn nhé, cảm ơn nhiều.

deathofwar

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Chào các anh,
Em cũng muốn tìm bộ dự liệu cho Dự toán GXD phần BCVT mà loay hoay mãi không tìm thấy. Các anh ai có cho em xin với ạ, em chân thành cảm ơn các anh.
P/S: Các anh up giùm em lên đây hoặc gửi về mail trungkv@gmail.com giúp em với ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Có ai có đơn giá xây dựng ngành viễn thông cho xin 1 bản nào!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác TA ơi, bác làm cho anh em cơ sở dữ liệu .csv theo xin định mức 258 và đơn giá chuyên ngành BC-VT dùng cho dự toán GXD đi, mình thấy anh em cũng rất cần đấy

Chuẩn đấy ạ! Mong Anh Thế Anh làm csv cái nầy để ae bên BCVT thêm cơ hội sử dụng Dự toán GXD

dannga74

Thành viên mới
Mình có dữ liệu của định mức 257-258 của Bộ Bưu Chính Viễn Thông theo đơn giá tỉnh Bình Phước. Mình gửi lên đây anh em nào thấy hữu ích thì download về nhé.

File đính kèm

• CSDL-BCVT-BinhPhuoc-Vuong.rar
    133,2 KB · Đọc: 259

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới