Xin dự toán công trình sơn, sửa cột anten viễn thông

• Khởi xướng doccohuy
  • Ngày gửi
D

doccohuy

Guest
mình đang cần dự toán sơn sửa cột anten viễn thông, các anh, chị, các bạn ai có cho mình xin với. Xin thành thật cám ơn

Enjoy

Thành viên nhiều triển vọng
Ngành Viễn thông sử dụng một số đơn giá sau :

+ Đơn giá viễn thông số 18/2007QĐ-BBCVT ngày 18/06/2007 ( Dựa theo định mức 23/2005/QĐ-BBCVT ngày 29/07/2005 ).
+ Đơn giá viễn thông dựa theo định mức 89/QĐ - KHĐM - HĐQT ngày 14/07/2006.
+ Đơn giá viễn thông 882 cũ.

Hiện nay phần mềm Dự toán G8 đã hỗ trợ đầy đủ các đơn giá trên, bạn vào trang : www.DutoanG8.com để tham khảo thêm

O

ongnammap

Guest
mình đang cần dự toán sơn sửa cột anten viễn thông, các anh, chị, các bạn ai có cho mình xin với. Xin thành thật cám ơn

em gửi anh file dự toán anh xem tham khảo định mức làm theo QĐ 84 cuả tập đoàn.

To Enjoy :

Enjoy nói:
Ngành Viễn thông sử dụng một số đơn giá sau :

+ Đơn giá viễn thông số 18/2007QĐ-BBCVT ngày 18/06/2007 ( Dựa theo định mức 23/2005/QĐ-BBCVT ngày 29/07/2005 ).
+ Đơn giá viễn thông dựa theo định mức 89/QĐ - KHĐM - HĐQT ngày 14/07/2006.
+ Đơn giá viễn thông 882 cũ.

Hiện nay phần mềm Dự toán G8 đã hỗ trợ đầy đủ các đơn giá trên, bạn vào trang : www.DutoanG8.com để tham khảo thêm

có văn bản của tập đoàn hướng dẫn mà anh bảo dưỡng anten bằng định mức 23/2005 thì lấy đâu ra phần sơn và cạo sơn vậy anh ??? còn định mức 89 là tháo dỡ thiết bị viễn thông mà ??? anh định tháo dỡ hay bảo dưỡng vậy :-?:-?:-?

File đính kèm

• Anten 60 m XuanLoc.xls
    73 KB · Đọc: 1.462
N

ngocanhtst72

Guest
Đơn giá viễn thông dựa theo định mức 89/QĐ - KHĐM - HĐQT

Xin chào mình đang cần bộ định mức tháo dỡ theo QĐ số 89/QĐ - KHĐM - HĐQT ngày 14/07/2006. vì mình đang lập một số dự toán tháo dỡ các thiết bị viễn thông. xin cảm ơn

N

nhcuong.kttktc

Guest
Gởi ngocanhtst72

Chào ngocanhtst72
(Đơn giá viễn thông dựa theo định mức 89/QĐ - KHĐM - HĐQT
Xin chào mình đang cần bộ định mức tháo dỡ theo QĐ số 89/QĐ - KHĐM - HĐQT ngày 14/07/2006. vì mình đang lập một số dự toán tháo dỡ các thiết bị viễn thông. xin cảm ơn )

Định mức tháo dỡ thu hồi Công trình BCVT theo QĐ 89 của VNPT tôi đã nhập trong file đơn giá dùng cho chương trình dự toán BĐ và đã gởi lên diên đàn, bạn dow về sử dụng

O

ongnammap

Guest
Định mức tháo dỡ theo QĐ số 89/QĐ - KHĐM - HĐQT ngày 14/07/2006. tháo dỡ các thiết bị viễn thông

File đính kèm

• 89.QD - KHDM - HDQT_14.7.2006.pdf
    1,9 MB · Đọc: 3.323
Z

zipsonjoker

Guest
Xin mau du toan cung cap lap dat mang LAN, cap quang

Ai có bản dự toán đã lập của công trình Lap đặt mạng LAN, cáp quang CNTT cho minh xin với

C

chuotdong

Guest
Tính diện tích thép cột cần phải sơn mà không có hồ sơ thiết kế thì lấy như thế nào nhỉ ?

specky

Thành viên mới
hi, Bạn up bản vẽ lên cùng được kg?

em gửi anh file dự toán anh xem tham khảo định mức làm theo QĐ 84 cuả tập đoàn.

To Enjoy :

có văn bản của tập đoàn hướng dẫn mà anh bảo dưỡng anten bằng định mức 23/2005 thì lấy đâu ra phần sơn và cạo sơn vậy anh ??? còn định mức 89 là tháo dỡ thiết bị viễn thông mà ??? anh định tháo dỡ hay bảo dưỡng vậy :-?:-?:-?

Doan Ngoc Phu

Thành viên có triển vọng
định mức 1776 phâng hạ tầng viễn thông

mình đang làm dự toán phần bảo dưỡng nhà trạm bts, sơn cột và các vật tư liên quan.
bạn nào có file định mức cho các công việc này cho mình xin với
tks,

Doan Ngoc Phu

Thành viên có triển vọng
Chào mọi người,
phần định mức và đơn giá gốc+ giá thông báo đối với các công việc xây dựng hạ tângf và bảo dưỡng rất cần thiết, mình đang rất cần,
không biết có bạn nào có post lên cho mọi người cùng tham khảo nhé,
Tks,

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới