xin file dự toán cho biện pháp thi công phần ngầm nhà cao tầng

anhquyet

Thành viên có triển vọng
mình đang làm dự toán cho phần ngầm ( 3 tầng ngầm ) thi công bằng phuơng pháp top-dow, nhưng nếu chỉ làm dự toán theo khối lượng đơn thuần thôi thì thiếu rất nhiều. vì phần biện pháp là rất tốn kém. Mình lại chưa làm dự toán biện pháp bao giờ. Bạn nào có bản dự toán biện pháp thi công thì post lên cho mình xin hoặc gủi mail cho mình theo địa chỉ : pmu_46@yahoo.com
Cảm ơn mọi người.

hunter225

Quản trị cấp cao
Bên mình cũng vừa đấu thầu xong 1 công trình nhưng chỉ có 2 hầm không có được 3 hầm, nếu bạn cần thì mail cho mình, mình sẽ gởi mail cho bạn tham khảo thêm.

NNVP

Thành viên rất nhiệt tình
mình đang làm dự toán cho phần ngầm ( 3 tầng ngầm ) thi công bằng phuơng pháp top-dow, nhưng nếu chỉ làm dự toán theo khối lượng đơn thuần thôi thì thiếu rất nhiều. vì phần biện pháp là rất tốn kém. Mình lại chưa làm dự toán biện pháp bao giờ. Bạn nào có bản dự toán biện pháp thi công thì post lên cho mình xin hoặc gủi mail cho mình theo địa chỉ : pmu_46@yahoo.com
Cảm ơn mọi người.
Mỗi người mỗi chuyên môn và làm một lĩnh vực khác nhau. Tôi nghĩ trên diễn đàn có nhiều thành viên cũng từng làm về lĩnh vực này và có kinh nghiệm.
Nếu các đồng nghiệp đã từng làm qua thì xin cùng chia sẻ.
Theo ý tôi nếu đã có biện pháp thi công và thiết kế thi công rồi thì việc lập dự toán cũng không khó. Bạn có thể gửi các BVTK, BPTCTC và các thuyết minh liên quan mọi người có thể giúp đỡ.
Vì quan trọng bạn lập được bảng tiên lượng cho công trình đó thì bước tiếp theo cũng dễ dàng triển khai thôi.

anhquyet

Thành viên có triển vọng
anh ơi ! cho em địa chỉ mail của anh đi
thanks you !!!!!!!!!

hunter225

Quản trị cấp cao
Mình gởi bạn 1 file dự toán BPTC, công trình 2 tầng hầm, địa điểm xây dựng HCM, giá được lấp năm 2010

Last edited by a moderator:

tranha79

Thành viên mới
minh dang lam du toan cong trinh co 2 tang ngam, ma phan bp minh chua lam bg, ai co thi cho minh xin file dt vao dia chi mail cua minh
hakhct9@yahoo.com.vn. Minh xin cam on

huyhoang126

Thành viên có triển vọng
Mình cũng đang cần xin 1 file dự toán BPTC công trình Chung cư có 2 tầng hầm, ai có file dự toán xin gửi giúp vào địa chỉ huyhoangpivls@gmail.com
Trân trọng cảm ơn./.

hunter225

Quản trị cấp cao
Thân gởi tặng các bạn 1 dự toán thi công tầng hầm, các bạn tham khảo thêm nhá.....
Chúc các bạn thành công !

File đính kèm

• DUTOAN_BPTCHAM.rar
    699,6 KB · Đọc: 2.582
  • TC HAM.rar
    1,9 MB · Đọc: 3.854

đao duy thi

Thành viên mới
hoang beo ah?? Tao Thi ban Quang teo đay, chu lay vo chang moi anh gi the

qazqaz

Thành viên có triển vọng
bạn Hunter225 cho mình xin file dự toán bạn vừa đấu thầu xong được không.Bên mình đang chuẩn bị làm cái 50 tầng sếp yêu cầu lên dự toán sơ bộ khoảng bao tiền mà ko có file để dựa vào tính toán. bạn gửi mail cho mình nhé : haipv@micinvest.vn
Cảm ơn bạn nhiều

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới