Xin file Excel tính toán hiệu quả kinh tế, tài chính dự án

• Khởi xướng baolong2016
  • Ngày gửi
  • Tags Không có Sửa

Hoàng Linh

Thành viên năng động
Mình có một bản phân tích tài chính của DA đầu tư, xin gửi các bạn tham khảo (có thể còn thiếu một số chỉ tiêu theo yêu cầu của từng DA- chúng ta có thể thảo luận thêm).

File đính kèm

• Phan tich Tai chinh DA DTXD.xls
    103 KB · Đọc: 2.903

hihivuilen

Thành viên mới
Mình có mấy file tính toán Kinh tế- Tài chính nhưng đối với công trình thuỷ điện. Post lên đây nếu ai có nhu cầu thì dùng tạm. Sao không đính kèm được file nhỉ? Vậy ai có nhu cầu mình gửi vào mail cho nhé!

HaAnh ơi, có thể cho mình xin mấy file tính toán KTTC của thủy điện được không. Mình cảm ơn, có thể mail cho mình là quocthinhgl@gmail.com

dunganh1102

Thành viên nhiều triển vọng
Bác này cho file mà lại ẩn công thức vậy. Anh em không xem được!

hieppvh

Thành viên mới
Bác nào có file phân tích tài chính kinh tế của dự án chung cư khoảng 7 - 8 tầng cho mình xin tham khảo. Đang làm đồ án tốt nghiệp về lập dự án chung cư Bạch Đằng Đông - TP Đà Nẵng mà tài liệu ít quá. Thanks mọi người!

trang2511

Thành viên nhiều triển vọng
Có men nào có file phân tích hiệu quả đầu tư dự án công trình điện không? Cho mình mượn xem với nhé!
Cám ơn nhiều!

citini

Thành viên mới
Các bạn có ai có file dự án bệnh viện không cho mình xin tham khảo với ạ.

Thuan Vo

Thành viên mới
Có mems nào có file dự án nhà xưởng không cho mình tham khảo với !!!

citini

Thành viên mới
Các anh chị giúp em gấp với ạ. Ai có file tính toán công trình bệnh viện (công lập hay tư nhân đều được) thì cho em với ạ. Mail của em là citinii@gmail.com . Do em ít online nên nếu có phiền gửi trực tiếp qua mail giùm em, còn nếu không gửi tại đây và em sẽ cố gắng lên check ạ. EM cảm ơn anh chị trước ạ.

dragonspring

Thành viên mới
Có bác nào có file tính dự án nhà máy luyện xỉ Titan không cho mình xin với. Cám ơn nhiều nhiều

bien35

Thành viên mới
file phan tich hieu qua du an!

Minh là người làm phân tích hiệu quả tài chính dự án có cập nhật các thông tư, nghị định mới theo TT05/TT-BXD và nghị định 99
Chào bạn, bạn cho xin password của file "Phan tich HDKD-30nam-12092007". Cảm ơn

H

Hữu Hoài

Guest
Mình đang viết Đề xuất dự án đầu tư khu đô thị, phần tính hiệu quả mình mình bở ngỡ do mới làm lần đầu. Bác nào có file excell tính hiệu quả đầu tư dự án cho mình xin với, cảm ơn nhiều!

luongmanhquoc02061990

Thành viên mới

Minh là người làm phân tích hiệu quả tài chính dự án có cập nhật các thông tư, nghị định mới theo TT05/TT-BXD và nghị đị

Minh là người làm phân tích hiệu quả tài chính dự án có cập nhật các thông tư, nghị định mới theo TT05/TT-BXD và nghị định 99
hi ah,
a cho em xin pass được ko ạ.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới