Xin hướng dẫn cách tạo một file pdf bằng máy scan.

Muusinh

Thành viên rất triển vọng
Em thấy trên diễn đàn các anh chị upload lên rất nhiều file pdf.
Em đang sử dụng máy scan Brother MFC-7340, em mới chỉ biết scan ra các file ảnh. Không biết phải làm cách nào để chuyển sang file pdf.
Anh chị nào biết xin hướng dẫn cho.

vinhlv

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Em đang sử dụng máy scan Brother MFC-7340, em mới chỉ biết scan ra các file ảnh. Không biết phải làm cách nào để chuyển sang file pdf.
Bạn chỉ cần cài máy in PDF (cute, foxit,...) rồi chọn máy in này trong hộp thoại chọn máy in khi in file ảnh.

hoathong003

Thành viên nhiệt tình
Phần mềm này chuyển được tất cả các loại file sang pdf (.doc, xls, cad, project..) chọn ngôn ngữ tiếng việt cho dễ dùng bạn nhé http://www.free4vn.org/f367/t96265/

sodien

Thành viên có triển vọng
Rất đơn giản, bạn chỉ cần cài phần mềm adobe acrobat pro là được sau đó add ảnh vào dạng multi là ok

xanu

Thành viên có triển vọng
hi!

Mình thấy có nhiều file pdf được làm bằng cách scan, nhưng khi đọc vẫn hiểu chữ ( tức là vẫn copy chữ, vẫn tìm kiếm - Ctrl-f chữ được). Các bạn có biết làm thế nào để làm thế chỉ cho mình với.

Thanks!

tharinh

Thành viên mới
hi!

Mình thấy có nhiều file pdf được làm bằng cách scan, nhưng khi đọc vẫn hiểu chữ ( tức là vẫn copy chữ, vẫn tìm kiếm - Ctrl-f chữ được). Các bạn có biết làm thế nào để làm thế chỉ cho mình với.

Thanks!
Chưa thấy scan xong mà copy dc chữ bao giờ.

thanhhai0103

Thành viên mới
Chào các bạn Trường Xuân có đầy đủ các loại máy Scan theo từng mức giá và chất lượng Scan ảnh khác nhau cho bạn lựa chọn. Nếu nói về sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh, dịch vụ sau bán hàng tốt thì Trường Xuân là nơi dừng chân cuối cùng của bạn. Chúng tôi chuyên phân phối các loại máy Scan chính hãng giá cả hợp lý với thị trường hiện nay

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới