Xin hỏi địa chỉ học vẽ kiến trúc 3dmax

• Khởi xướng nguyency
  • Ngày gửi
N

nguyency

Guest
Xin hỏi địa chỉ học vẽ kiến trúc 3dmax và photosoft và corel ở TP Đà Nẵng, xin các bạn tư vấn dùm.

M

MrHienNo1

Guest
Xin hỏi địa chỉ học vẽ kiến trúc 3dmax và photosoft và corel ở TP Đà Nẵng, xin các bạn tư vấn dùm.
Mình thấy có mấy bộ tài liệu mà diễn đàn mình có. Dạy học bằng hình ảnh cũng rất hay, bạn thử cố gắng tìm trong diễn đàn mình xem.
Đó là tài liệu đó bạn à.
Ai biết địa chỉ học ở ĐN thì bảo cho bạn @nguyency nhé.

mr digital Son

Thành viên mới
[FONT=&quot]DẠY ĐỒ HỌA ONLINE [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Revit Architecture,Sketchup,3dsmax,Vray,Maya,Archicad,Chef Architect,Autocad,Autocad ,Atchitecture(Adt),Photoshop,Bently microstation.[/FONT]

[FONT=&quot]Xin chào các bạn.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]-Mình mở lớp dạy ONLINE các phần mềm hổ trợ thiết kế về kiến trúc ,nội thất, quy họach dành cho người bận rộn.[/FONT]
[FONT=&quot]-Khóa học có từ 5-10 học viên học online.[/FONT]
[FONT=&quot]-Trao đổi qua yahoo,skype.hưồng dẫn thực hành ngay trên máy của bạn.[/FONT]
[FONT=&quot]-Thời gian linh động từ 8H-10H tối mỗi ngày trừ chủ nhật.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
Mr SON
Ho chi minh city , Viet nam.
0948 69 12 09

autoquit

Thành viên mới
Ở Hà Nội thì bạn có thể học tại trung tâm Viet-Graphics ,chất lượng được đánh giá cao,học phí rất sinh viên,chúc bạn thành công !

quách ngần

Thành viên mới
Không liên quan nhưng mà em đang ôn thi THPT quốc gia để thi đại học, e rất thích học về thiết kế và photoshop, mọi người có biết học ngành đó ở trường nào ko ạ tư vấn em với

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới