Xin luận văn mẫu đề tài An toàn lao động và vệ sinh môi trường

nhatha

Thành viên nhiều triển vọng
Hiện mình đang có ý định làm luận văn ngành quản lý xây dựng của trường ĐH thủy lợi HN về đề tài An toàn lao động và vệ sinh môi trường trong công tác xây dựng công trình kênh mương thủy lợi.
Vì đề tài này mình có search và có hỏi ý kiến các thầy cô thì được biết là chưa có ai làm về vấn đề này cả. Nay mình xin các anh chị đi trước có cao kiến gì về vấn đề này chỉ thêm giúp mình với.
Mình xin chân thành cảm ơn.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Em chuyên làm về an toàn lao động và vệ sinh môi trường trên công trương à? Mục tiêu của đề tài này của em định đạt được là gì? Sẽ đóng góp gì vào cho ngành? Có hiệu quả gì với công việc của bản thân em hiện tại và tương lai, hay chỉ để xong luận văn? Sau khi làm xong luận văn em có tận dụng được nhiều từ luận văn cho công việc không?

nhatha

Thành viên nhiều triển vọng
Em chuyên làm về an toàn lao động và vệ sinh môi trường trên công trương à? Mục tiêu của đề tài này của em định đạt được là gì? Sẽ đóng góp gì vào cho ngành? Có hiệu quả gì với công việc của bản thân em hiện tại và tương lai, hay chỉ để xong luận văn? Sau khi làm xong luận văn em có tận dụng được nhiều từ luận văn cho công việc không?
dạ e không phải chuyên về an toàn lao động và vệ sinh môi trường trên công trường, e làm về mảng kỹ thuật và tài chính, quản lý chung tất cả mọi mặt a ạ. Nhưng lúc cô hướng dẫn nói là vấn đề ATLD & VSMT thì chưa có 1 học viên nào làm và nghiên cứu cả, nên e thử tìm hiểu và nghiên cứu xem thử như thế nào, có vừa sức hay quá sức với mình và cũng muốn áp dụng vào thực tế trong công trường của mình.
Chứ có nhiều công trình e làm cho CĐT là Doosan của HQ, họ rất kỹ về công tác ATLĐ a ạ. Nên e muốn tìm hiểu xem là đã có bạn nào làm hoặc có tài liệu cho e xin e tham khảo.
E cảm ơn a nhiều.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới