Xin mẫu biên bản hết nghĩa vụ bảo hành công trình

579hoanglinh

Thành viên mới
Chân thanh cảm ơn diễn đàn GXD.
Như vậy là tôi đã biết được từ diễn dàn sẽ có rất nhiều kiến thức từ những người bạn trong diễn đàn GXD, một kho tàn kiến thức phong phú, sự trao đổi, học hỏi, giúp đỡ chân tình... như vậy hy vọng rằng diễn đàn này sẽ là bệ phóng, là kiến thức vững chắc để mọi người cùng nhau hoạc hỏi, cùng nhau tiến bộ....​

579hoanglinh

Thành viên mới
Cho mình hỏi các bác: Khi đơn vị thi công đuơc chỉ định thầu, chủ đàu tư và đơn vị thi công lập đơn giá trước khi ký hợp đông( Thương thảo HĐ), hình thức hợp đồng theo đơn giá điều chỉnh. Khi quyết toán tổng giá trị so với hợp đồng giảm, cán bộ thẩm tra quyết toán yêu cầu xuất hóa đơn đầu vào như vậy đúng không, Văn bản nào quy đinh việc náy vậy? giúp với..

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Công văn đề nghị chủ đầu tư xác nhận hết nghĩa vụ bảo hành, nghiệm thu công trình

Mẫu văn bản thanh toán tiền bảo hành công trình, gửi các bác sử dụng

File đính kèm

• Thanh toan tien BH.rar
    20,3 KB · Đọc: 2.673

materialxd

Thành viên mới
file không hề bị lỗi, mình đã load về xem rồi, ở đây font chữ sử dụng là .vntime thế nên chắc rằng máy bạn chưa cài font chữ này.

S

savenhanh

Guest
Up phụ bạn, nếu bạn hoặc ai đó đọc được tin nhắn này, nếu bạn cảm thấy phù hợp: Tuyển dụng vị trí quản lý website tuyển sinh 2012
Nhiệm vụ:
Tìm kiếm các bài viết, tổng hợp các bài viết về tuyển sinh năm 2012, giáo dục đào tạo và có thể tự soạn nội dung bài viết về thông tin tuyển sinh, giáo dục, đào tạo, cấp bằng đại học, cao đẳng....
Yêu cầu:
Nhân cách, phẩm chất tốt. Trung thực, thẳng thắn, biết áp dụng lý thuyết vào thực tiễn
Hiểu biết về internet, marketing. Biết sử dụng Google, còn lại có thể đào tạo
Thời gian và nơi làm việc:
Các bạn tự sắp xếp thời gian và làm ở bất cứ nơi đâu bạn muốn. Mỗi ngày 180 phút. 160 phút soạn nội dung, tổng hợp các bài viết và đăng lên website, 20 phút soạn báo cáo và gửi cho mình tổng kết hoạt động hàng ngày.
Quyền lợi:
Được đào tạo kỹ năng làm việc online, đào tạo cách quản lý thời gian làm việc hiệu quả
Được đào tạo, bồi dưỡng kiến thức viết bài, PR online
Được hưởng lương theo thỏa thuận hai bên khi ký kết hợp đồng thử việc và đào tạo học nghề( thấp nhất là 5.000.000/tháng)
Được ký hợp đồng dài hạn, các chế độ bảo hiểm sau thời gian đào tạo
Nhận hồ sơ:
Online: Vui lòng tìm kiếm phương thức nhận hồ sơ của chúng tôi trên website tuyển sinh nếu bạn thực sự quan tâm, đây sẽ là một vòng xét duyệt hồ sơ của bạn vì thế, chúng tôi chỉ liên lạc cho những ứng viên sớm nhất chúng tôi nhận được hồ sơ. Xin cảm ơn!

M

male_phoenix_357

Guest
có ai có mẫu giấy bảo hành công trình hợp lý gởi cho em zới! thank's!

quangchien1987

Thành viên mới
Cảm ơn
daodinhdung nhung không biết hiện tại năm 2012 thì áp dụng mẫu và quy trình nhu thế nào báoc nhỉ

viettuanht74

Thành viên mới
mình có thấy file nào để download đâu, bạn gửi lại cho mình được không

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
mình có thấy file nào để download đâu, bạn gửi lại cho mình được không
Ngay bài viết số #2 ở trang 1 đấy bạn. Nếu bạn chưa thấy đường link thì có thể bạn là thành viên dự bị, chưa được kích hoạt. Bạn tham gia thường xuyên diễn đàn, gửi bài viết thảo luận thì mọi vấn đề sẽ được giải quyết.

Chúc bạn tìm được nhiều điều hữu ích từ diễn đàn của chúng ta. Thân.