Xin mẫu hồ sơ đánh giá tác động môi trường

• Khởi xướng ylangylang2004
  • Ngày gửi

chi_env

Thành viên có triển vọng
Chào Thông!
Mình cũng ở ĐN đây, mình đang làm quản lý môi trường cho 1 kcn ở ĐN nên có biết về vấn đề này. Bạn liên lạc với mình qua nick hkchi_mt@yahoo.com. Mình sẽ giúp bạn

quangvan81

Thành viên mới
Chào các anh chị em!
anh chị nào có đồ án về xử lý chất thải rắn ko ạh? mình đang cần để tham khảo. Ạnh chị nào có gửi cho em với được ko? xin cảm ơn

K

konga

Guest
Khẩn cấp, mình đang cần gấp mẫu ĐTM nhà máy xử lý chất thải sinh hoạt, quy mô nào cũng được, nếu bạn nào có email cho mình với nha, mình cảm ơn trước, lovekaka200
3@yahoo.com

nhắn gấp quá nên bị lỗi, thông cảm, lovekaka2003@yahoo.com

uh, chính nó, vì khan hiếm nên mình đang khổ sở đây. nếu có thì may quá

Mình tìm mãi mà bên đó chỉ có ĐTM bãi chôn lấp chứ không có cái mình cần:Nhà máy xử lý chất thải rắn sinh hoạt

Last edited by a moderator:

chi_env

Thành viên có triển vọng
to konga: ĐTM nhà máy chất thải sinh hoạt là j nhỉ?có phải ý bạn là chất thải rắn sinh hoạt hay ko?cái này có vẻ khan hiếm đây

H

hoanghn

Guest
Sang trang yeumoitruong.com down tẹt bạn ah, nếu bạn cũng làm ngành môi trường thì có thể xin vô khối ở những người bạn học đang làm công tác đánh giá tác động môi trường.

M

mrblack152

Guest
các bác ai có tài liệu về ĐTM xây dựng bệnh viện thì gửi cho em với!
em xin cảm ơn!

D

DUNG 36

Guest
Ban nao co bc tac dong moi truong khu cong nghiep cho minh xin lam mau .minh rat can
xin gui : letrongdung135@gmail.com
minh xin cam on
xin dung xoa bai nay.....vi ko go dau nhe.

-------------
Do bạn đang cần gấp nên mình vẫn để lại bài viết này. Bạn vui lòng cho biết vì sao không thể gõ không dấu để BQL có thể giải quyết và hỗ trợ bạn.

vitbau03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
Ban nao co bc tac dong moi truong khu cong nghiep cho minh xin lam mau .minh rat can
xin gui : letrongdung135@gmail.com
minh xin cam on
xin dung xoa bai nay.....vi ko go dau nhe.

-------------
Do bạn đang cần gấp nên mình vẫn để lại bài viết này. Bạn vui lòng cho biết vì sao không thể gõ không dấu để BQL có thể giải quyết và hỗ trợ bạn.
mình có đây bạn nếu cần thêm cứ yêu cầu t có đầy đủ mà.nếu bạn cần công ty tư vấn tớ sẽ giới thiệu,công ty uy tín,giá cả phải chăng

File đính kèm

• camketbvmt.rar
    29,8 KB · Đọc: 603
H

hienlu

Guest
đánh giá tác động của môi trường

Mình đang được yêu cầu lập hồ sơ đánh giá tác động môi trường cho công trình cầu (L>200m). Mình chưa có tài liêu về vấn đề này Bạn nào có hồ sơ và kinh phí đánh giá tác động môi trườvg cho mình xin một bản. Mình cảm ơn nhiều!
hienlu :mình đang được yêu cầu lập đề cương cho báo cáo ĐTM của dự án xây dựng bệnh viện.nhưng mình chưa có tài liệu về vấn đề này.vậy bạn nào có tài liệu về bài này gửi cho minh mọt bản nhé.mình xin cảm ơn nhiều.

T

tiensi_sanhdieu

Guest
Các bác ơi ,e đang được làm ĐTM xử lý rác thải ,không biết có bác nào giúp e chút tài liệu được không ?e xin cám ơn nhiều nhiều ...

Q

queisent

Guest
Xin chào tất cả các bạn trên diễn đàn,mình là thành viên mới,hiện đang cần làm ĐTM cho nghành sx phụ liệu may nên đã vào đây xin tài liệu của các bạn . Xin chân thành cảm ơn tất cả.
Bạn nào có ĐTM liên quan nghành trên cho mình xin để tham khảo với.
Địa chỉ mail của mình queisent@gmail.com

N

ngo tien

Guest
Đánh giá tác động môi trường

Tôi có báo cáo DMT của cảng PDC muốn chia sẻ cùng các bạn để tham khảo về đề tài này

tungduong157

Thành viên nhiều triển vọng
bạn nào có tài liệu DTM muốn chia sẽ thì nên gửi đính file kèm theo luôn, để tiện lợi cho mọi người tải về, khỏi mất thời gian liên lạc qua email
Xin chân thành cảm ơn

hongphong119

Thành viên nhiều triển vọng
Mình có một số tài lại nhưng lại không biết đính kèm mong mọi người hướng dẫn, cảm ơn trước

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
H

hoabachhop

Guest
hic của bạn huongtl mình không down được, bạn có thế đưa về dạng khác được không, cảm ơn.

----------------------
Mình vừa kiểm tra vẫn load được mà. Bạn vui lòng thử lại vào lúc khác nhé. Chắc mạng của bạn lúc đó lỗi. Nếu vẫn không được vui lòng nhắn tin cho mình, mình sẽ up lên MF và gửi link lên diễn đàn.

latuongvan

Thành viên có triển vọng
Xin DTM khu đô thị

Chao hongky, ban co ban DTM benh vien nao gui cho minh tham khao chut nhe. Cam on ban.
Minh co DTM benh vien, ban nao can thi tham khao. Ban nao co DTM khu do thi (ngoai cai o Lang Son cua ban Huong) thi cho xin với. Thanks!

File đính kèm

• DTM BV Hoang Quoc.rar
    1,3 MB · Đọc: 1.310

latuongvan

Thành viên có triển vọng
tt 13/2009/TT-BTNMT

@! ai đã từng tham gia hội đồng thẩm định báo cáo ĐTM thì cho mình xin mẫu kết quả của Hội đồng thẩm định được không? Mình chuẩn bị phải làm về việc thẩm định báo cáo ĐTM mà!
Thông tư này quy định cách tổ chức và hoạt động của hội đồng thẩm định ĐTM, ban đã có chưa?

File đính kèm

• to chuc và tham dinh DTM.rar
    54,6 KB · Đọc: 505

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới