Xin mẫu Hồ sơ mời thầu tư vấn khảo sát thiết kế

romance85

Thành viên năng động
Em đang làm HSMT tuw vấn khảo sát thiết kế (1 giai đoạn, 2 túi Hồ sơ).
HSMT em đang làm theo mẫu quy định tại thông tư số 06/2010/TT-BKH ngày 09/3/2010. Bác nào đã làm món này rồi thì cho em xin file HSMT tham khảo được chứ.
Cảm ơn mấy bác nhiều.

anhkktqb

Thành viên nhiều triển vọng
Ai có mẫu này thì post lên với em cũng đang cần gấp.
Cám ơn nhiều

minhchau60

Thành viên mới
Gói thầu tư vấn khảo sát thiết kế đã được duyệt trong kế hoạch lựa chọn nhà thầu rồi thì hồ sơ mời thầu dịch vụ tư vấn thực hiện theo Thông tư 06/2010/TT-BKH ngày 09/3/2010 của Bộ KHĐT là bình thường.

danghung2

Thành viên có triển vọng
anh còn hồ sơ yêu cầu chỉ định thầu cho tư vấn thiết kế bản vẽ thi công theo NĐ 63 không nhỉ, cho mình xin mẫu cái.

anhkkt

Không có bạn à. Bạn có thì gửi lên cho mình tham khảo với. Các dự án mình đang làm theo nghị định 63 phần lớn là đấu thầu cả

danghung2

Thành viên có triển vọng
của mình toàn 300tr ^^..chờ mình làm xong mình gửi cho bạn, bạn ad nick FB hoặc gmail chưa..mình gửi thư cho bạn rồi đó

anhkkt

Gói dưới 300 tr bạn chỉ định thầu rút gọn thôi, thương thảo hợp đồng luôn - không cần lập hồ sơ yêu cầu.

invisible

Thành viên rất triển vọng
Gói dưới 300 tr bạn chỉ định thầu rút gọn thôi, thương thảo hợp đồng luôn - không cần lập hồ sơ yêu cầu.
không có định mức nào cho chỉ định thầu rút gọn cả, nếu nói như bạn <300tr cũng chưa đúng lắm

khongco320

Thành viên mới
Bỏ điểm a khoản 2 mục 21 chương 2 nhà thầu không cần mua HSMT vẫn tham gia đấu thầu được

anhkkt

không có định mức nào cho chỉ định thầu rút gọn cả, nếu nói như bạn <300tr cũng chưa đúng lắm

Có hạn mức chứ bạn. Theo Điều 56. Quy trình chỉ định thầu rút gọn Nghị định 63:
2. Đối với gói thầu trong hạn mức chỉ định thầu theo quy định tại Điều 54 của Nghị định này:
(Điều 54. Hạn mức chỉ định thầu
Gói thầu có giá trị trong hạn mức được áp dụng chỉ định thầu theo quy định tại Điểm e Khoản 1 Điều 22 của Luật Đấu thầu bao gồm:
1. Không quá 500 triệu đồng đối với gói thầu cung cấp dịch vụ tư vấn, dịch vụ phi tư vấn, dịch vụ công; không quá 01 tỷ đồng đối với gói thầu mua sắm hàng hóa, xây lắp, hỗn hợp, mua thuốc, vật tư y tế, sản phẩm công;
2. Không quá 100 triệu đồng đối với gói thầu thuộc dự toán mua sắm thường xuyên.)

anhkkt

Bỏ điểm a khoản 2 mục 21 chương 2 nhà thầu không cần mua HSMT vẫn tham gia đấu thầu được

Thank bạn! Mình xem khoản 3 Điều 14. Tổ chức lựa chọn nhà thầu và đã thông!