Xin mẫu MProject nhà nhiều tầng

pnanhhuy1986

Thành viên năng động
Bác nào có mẫu lập tiến độ bằng MP của 1 công trình dân dụng nhiều tầng có thể cho e xin tham khảo.thanks

pnanhhuy1986

Thành viên năng động
mau tien do cua bac tom tat qua.bac co the cho e xin mau nha nhieu tang nao that chi tiet ko.cu the tung cong tac nhu be tong ,cot thep....Do vietkey co van de nen ko danh tieng viet dc cac bac thong cam nhe

Last edited by a moderator:
M

MrHienNo1

Guest
mau tien do cua bac tom tat qua.bac co the cho e xin mau nha nhieu tang nao that chi tiet ko.cu the tung cong tac nhu be tong ,cot thep....Do vietkey co van de nen ko danh tieng viet dc cac bac thong cam nhe
Bạn tắt cái thằng Viekey đi.
Diễn đàn hỗ trợ bộ gõ mà. Bạn cứ thử gõ xem. Mình gõ không cần bất cứ bộ gõ nào.

vodanh848484

Thành viên mới
Bác nào có mẫu lập tiến độ thi công về hầm đi bộ ( Đường ) giúp e úp lên e tham khảo với! em đang rất cần...cảm ơn các bảc trước nha...

vodanh848484

Thành viên mới
Bác nào có mẫu lập tiến độ thi công dự án đường cao tốc hãy up lên cho e tham khảo với . thank các huynh !

lapkiet

Thành viên mới
link tiến độ phú mỹ hưng không down được bác ơi
bác có cho bọn em xin một bản nhé phần nhà cao tầng
cám ơn bác trước nhe

lingaXD

Thành viên mới
T

triminhha

Guest
các bạn ơi cho mình xin bảng hướng dẫn lập dự án nha. Mình cám ơn nhiều lắm.

nmtruc

Thành viên mới
cái tiến độ Phú Mỹ Hưng của bạn không down được bạn có thể share lai giúp mình không cám ơn bạn nhiều.

trongtri89

Thành viên nhiều triển vọng
Chào các anh chị em trong diễn đàn thân mến
Các anh chị vui lòng cho em xin file mẫu ms project 2007 công trình dân dụng thực tế để em tham khảo,luyện thêm được không ạ?

giangcoi307

Thành viên nhiều triển vọng
Mình đang định viết 1 bài hướng dẫn sử dụng kết hợp giữa excel và MP cho việc lập tiến độ nhà cao tầng, các công các công tác thi công có tính điển hình và đại trà, không biết bạn đang cần loại tiến độ tổng thể hay chi tiết?
PS: Up file lên phải qua trang trung gian rồi :)

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới