xin mẫu thương thảo hợp đồng xây lắp

tuankietxn3

Thành viên rất triển vọng
Các bác ơi, bác nào có mẫu thương thảo hợp đồng xây lắp hay biết tài liệu tham khảo chỉ giúp em với. Cảm ơn các bác nhiều!

phạm văn luyến

Thành viên có triển vọng
các bác ơi bác nào biết 1 ca máy là mấy tiêng và trong tài lieuj nào để có cơ sở pháp lý giúp mình với

K

Khanh_imc

Guest
Last edited by a moderator:
K

Khanh_imc

Guest
Các bác ơi, bác nào có mẫu thương thảo hợp đồng xây lắp hay biết tài liệu tham khảo chỉ giúp em với. Cảm ơn các bác nhiều!

Mình có bản thương thảo hợp đồng xây lắp mới làm gửi bạn tham khảo

File đính kèm

• BBTTHT HD XL.doc
    54,5 KB · Đọc: 4.687
D

dieuddico

Guest
chúc diễn đàn ngày một thành công

Cảm ơn Khanh_imc nhé. mình là thành viên mới gia nhập diễn đàn. xin gửi lời cảm ơn đến thông tin mà bạn chia sẻ. mình nghĩ diễn đàn là nơi giúp mọi người gần nhau hơn để nâng cao tầm hiểu biết. chúc bạn thành công nhé.

ctyxdphuongdong

Thành viên mới
co bác nao co mẫu xin chỉ định thầu xây dụng khong cho mình xin với. Thanks!

các bác ơi bác nào biết 1 ca máy là mấy tiêng và trong tài lieuj nào để có cơ sở pháp lý giúp mình với

tomkho789

Thành viên mới
Cảm ơn bạn đã chia sẻ thông tin, mình là thành viên mới tham gia diễn đàn. Chúc bạn một ngày làm việc dzui dze nha!:D

NGUYỄN CHÍ TÂM

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Mẫu hợp đồng thi công xây lắp tại Bến tre

Mình nghĩ có nhiều mẫu sẽ giúp các bạn có thêm sự lựa chọn. Chúc các bạn thành công trong sự nghiệp 1 và ký được hợp đồng nghen !

File đính kèm

• 15-3 Hop dong thi cong hoan chinh.doc
    94 KB · Đọc: 1.349

cuonglien

Thành viên mới
Rất cảm ơn vì mình cũng đang cần mẫu thương thảo hợp đồng này! Cảm ơn rất nhiều.

dinhdung007

Thành viên mới
Thương thảo hợp đồng

cho mình hỏi trong trường hợp mình là đơn vị trúng thầu nhưng khi thương thảo hợp đồng chủ đầu tư lại yêu cầu mình phải chấp nhận giá gói thầu bằng giá thấp nhất của đơn vị cùng đấu thầu với mình nhưng không trúng vì không đáp ứng về yêu cầu của hồ sơ mời thầu. Nếu mình không đồng ý như vậy thì coi như mình không trúng thầu thì có đúng không?

hoangkienquyetxdtq

Thành viên mới
các bạn cho minh hỏi mình đang thi công 1 công trình nhưng đơn vị mình liên danh với 1 đơn vị khác từ đầu đã có biên bản thoả thuận liên danh giữa 2 công ty mỗi công ty làm 1 phần công việc trong công trình đó nhưng đơn vị mình lại thi công hết các phần việc trong công trình nên mình phải làm thoả thuận liên danh để công ty mình được làm nốt phần công việc trong công trình đó bạn nào có mẫu này cho mình xin với. cám ơn các bạn nhiều

th@nh

Thành viên mới
xin mẫu hợp đồng chỉ định thầu < 500 trieu dối với công trình nạo vét mương.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới