Xin mẫu phụ lục hợp đồng điều chỉnh giá

• Khởi xướng datchinh
  • Ngày gửi
D

datchinh

Guest
Em đang làm quyết toán Công trình. đã có quyết định phê duyệt điều chỉnh giá gói thâù chủ UBND tỉnh, nhưng em chưa có mâũ phụ lục hợp đồng điêù chỉnh. Bác nào có mâũ cho em xin nhé.
Thanks các bác!

mr_982966805

Thành viên rất triển vọng
Mẫu Phụ lục hợp đồng (tham khảo)_gửi bạn

Gửi bạn file PL HĐ , mình đã làm loại này rồi...hi chúc may mắn, có gì cùng trao đổi

File đính kèm

• 4.PhulucHDtruongTHCSThanh cong,Phoyen_001.doc
    38 KB · Đọc: 3.714

nguyễn thiên hoàn

Thành viên mới
cho mình hỏi: khi đơn giá thẩm tra làm sai hoặc khối lượng mời thầu thiếu. khi kí kết hợp đồng mình muốn sửa lại giá và khối lượng cho đúng thì mình phải lập phụ lục giá dự thầu như thế nào?. (giá trị hợp đồng lúc này lớn hơn giá trị theo thẩm tra)

T

tri2912

Guest
Thông tư số 08/2010/TT-BXD

Các bác tham khảo thông tư số 08/2010/TT-BXD ngày 29 tháng 7 năm 2010 về việc hướng dẫn điều chỉnh giá hợp đồng xây dựng.

File đính kèm

• 08_2010_TT-BXD.doc
    94 KB · Đọc: 888

soft_rain1973

Thành viên mới
Xin mẫu điều chỉnh giá của hợp đồng mua sắm hàng hóa!

Mình đang thi công hợp đồng mua sắm thiết bị tin học. Do tiến độ thực hiện gói thầu lâu quá nên bây giờ làm thủ tục xin điều chỉnh giá nhưng không biết sử dụng form nào cho đúng để khỏi bị kế toán làm khó. Xin các bác cứu trọ giúp với!

P

phanlinhdan

Guest
Gửi bạn file PL HĐ , mình đã làm loại này rồi...hi chúc may mắn, có gì cùng trao đổi[/QUOTE]

Rất hữu ích với tôi. Cám ơn bạn

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới