Xin Phần mềm TOPO+ HS 2005

hoang hoa

Thành viên nhiều triển vọng
Chào anh(chị) em đang rất cần chương trình TOPO+ HS 2005 anh (chị) nếu ai có, có thể gửi cho em một bản được không?
Địa chỉ của em là: hoangngochoavna@gmail.com
Em cảm ơn Anh (chị) nhiều!

caobangdpv

Thành viên có triển vọng

bong_dem1810

Thành viên năng động
Website
luongtuan1810.then.to
Bạn vào trang www.giaothongquan.com thì tha hồ cho Bạn Download và dùng 100% Free. Chúc Bạn thành công./.

anh có chương trình HS chạy trên nền Cad2006 ko sheared cho e voi, e tìm mãi những chảng thấy em cài bộ Setup harmony 2006 thì toàn thay báo lỗi " Cuold not connect to sever" thoi
cam on anh.
Bong_dem1810@yahoo.com

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Bạn ơi cho hỏi HS có phải là phần mềm tính toán san lấp không??? Có hướng dẫn sử dụng không bạn?
Hướng dẫn sử dụng HS_2005 đây! Nghiên cứu xong không làm việc được thì học lại các môn cơ sở trong trường:D. Trong quá trình làm việc, nếu có vướng mắc thì post lên anh em thảo luận nhé!

File đính kèm

• Huong dan su dung HS_3.0.rar
    2,3 MB · Đọc: 5.186
Last edited by a moderator:
L

lolemlolem

Guest
Bạn ơi tôi có 1 bộ cài nhưng mất tiêu đâu rồi...bạn có bộ nào không cho tôi xin 1 bộ.. Cảm ơn hướng dẫn sử dụng của bạn nhiều nhiều.. nhưng tôi đang băn khoăn không biết nó có chạy được trên Cad2007 không nhỉ???

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Bạn ơi tôi có 1 bộ cài nhưng mất tiêu đâu rồi...bạn có bộ nào không cho tôi xin 1 bộ.. Cảm ơn hướng dẫn sử dụng của bạn nhiều nhiều.. nhưng tôi đang băn khoăn không biết nó có chạy được trên Cad2007 không nhỉ???
Mình chưa thử, nhưng khả năng là không tương thích trên Cad 2007. Tốt nhất là bạn chạy trên cad 2005. Nova 16 cũng thế. Chạy trên cad2005 là ổn định nhất.

Bạn gửi địa chỉ email cho tôi. Tôi sẽ gửi cho bạn! Post lên sẽ phạm... rùa!:D

L

lolemlolem

Guest
Mình chưa thử, nhưng khả năng là không tương thích trên Cad 2007. Tốt nhất là bạn chạy trên cad 2005. Nova 16 cũng thế. Chạy trên cad2005 là ổn định nhất.

Bạn gửi địa chỉ email cho tôi. Tôi sẽ gửi cho bạn! Post lên sẽ phạm... rùa!:D
Địa chỉ của tôi là: uongthang77@gmail.com
Cảm ơn nhiều nhiều..mong tin của bạn!!!

dieptit

Thành viên có triển vọng
Mình cài ra bị lỗi hiện thị font Tiếng việt ( trên nền cad 2005 ) khi gõ lệnh, chứ trên Menu thì vẫn hiện thị font TV. Bạn nào biết cách sửa k bày mình với
À quên, mình dùng win Vista ( mấy đứa bạn dùng XP thì k bị lỗi này )

wwevietnam

Thành viên mới
Chào các b[FONT=&quot]ạn![/FONT]
[FONT=&quot]Mình đang sử dụng chương trình HS 2005. Khi mình tạo các mô hình tự nhiên và mô hình thiết kế song. Mình tạo lưới gán cao độ tự nhiên và thiết kế thì máy nội suy các vị trí điểm nút cao độ thiết kế không trùng với cao độ khi mình tạo mô hình thiết kế mặc dù vị trí điểm nút đó không thay đổi. Ai biết có thể giải thích cho mình được không vậy. Cam on nhiều[/FONT]
[FONT=&quot][/FONT]

daodinhdung

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Chào anh(chị) em đang rất cần chương trình TOPO+ HS 2005 anh (chị) nếu ai có, có thể gửi cho em một bản được không?
Địa chỉ của em là: hoangngochoavna@gmail.com
Em cảm ơn Anh (chị) nhiều!
phần mền ***** vừa dùng vừa nghiên cứu nhé mình gửi rồi đấy. có gì thì thông tin thêm mình đang mắc ở thằng HS2005 đấy...

spy009

Thành viên mới
Help!!!!!!

Chào cả nhà. Mình vừa được giao nhiệm vụ tính toán san lấp. Mình biết HS tính được. Bạn nào có HS thì send cho mình với.
Email của mình: prosessor.no1@gmail.com
Thank nhiều lắm.

kaka12

Thành viên mới
Gửi cho mình link bộ cài HS và Topo2005 với nhé.Có bộ cài luôn thì tốt.Cảm ơn bạn nhiều.:D

namtaarc

Thành viên mới
xin giúp đỡ hs2005

các bạn cho mình hỏi cách tạo mô hình cao độ tự nhiên và cao độ thiế kế trong hs2005, mô hình cao độ tự nhiên có phải là cao độ hiện trạng trong bản đồ không vậy, cò mô hình cao độ thiết kế mình tạo thế nào

và khi có mô hình cao độ của 2 cái đó thì mình làm sao để tính ra các cao độ tại vị trí giao nhau tại các nút

bạn nào có kinh nghiệm sử dụng hs2005 xin giúp đỡ, cám ơn nhiều

dai22it

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới