Xin tài liệu trạm BTS ?

lesong_hong

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Tài liệu về thiết kế trạm BTS thì có nhưng bạn cần nói rõ hơn về tài liệu thiết kế gì bạn cần, vì thiết kế trạm BTS gồm nhiều phần: Lắp thiết bị BTS, lắp thiết bị phụ trợ (chống sét, tiếp đất, nguồn AC, DC, chống cháy, điều hòa,), nhà trạm, cột anten.

nobitabk82

Thành viên nhiều triển vọng
Tài liệu về thiết kế trạm BTS thì có nhưng bạn cần nói rõ hơn về tài liệu thiết kế gì bạn cần, vì thiết kế trạm BTS gồm nhiều phần: Lắp thiết bị BTS, lắp thiết bị phụ trợ (chống sét, tiếp đất, nguồn AC, DC, chống cháy, điều hòa,), nhà trạm, cột anten.

Cho mình xin phần hệ thống điện AC và DC , các thiết bị phụ trợ và thuyết minh tính táon . Cảm ơn nhé

L

longngoc

Guest
chào cả nhà đầu năm vui vẻ . tôi đang làm các trạm bts tại bình dương . các bạn hãy giới thiệu cho tôi làm nhé. chân thành cảm ơn. à quên địa chỉ meo của mình,không có thì sao nhỉ .. longngoc_1007@yahoo.com.vn

M

mai hieu trung

Guest
cho minh xin tất cả tài liệu nhé, thiết kế,Lắp thiết bị BTS, lắp thiết bị phụ trợ (chống sét, tiếp đất, nguồn AC, DC, chống cháy, điều hòa,), nhà trạm, cột anten.cam on nhiều.
email của mình. kysumoiratruong@yahoo.com

càng sớm cang tôt nhé. đang cần gấp.

hệ thống điện AC và DC , các thiết bị phụ trợ và thuyết minh tính táon nử.đầy đủ càng tốt.cam ơn nhiều.

Last edited by a moderator:
N

Nguyễn như phúc

Guest
bạn có thể giúp mình tào liệu lắp thiết bị phụ trợ (chống sét, tiếp đất, nguồn AC, DC, chống cháy, điều hòa được không.có gì bạn mail cho mình nhé cảm ơn bạn trước nha
mail :ng_nhu_phuc@yahoo.com

buivietloi

Thành viên mới

--------------------
Mình dang cần làm về cái này, cho minh xin dự toán:Lắp thiết bị BTS, lắp thiết bị phụ trợ (chống sét, tiếp đất, nguồn AC, DC, chống cháy, điều hòa,), nhà trạm, cột anten: buivietloi@gmail.com

thaihaobk

Thành viên mới
Mình cũng đang cần làm về cái này. Cho minh xin tất cả tài liệu nhé, thiết kế,Lắp thiết bị BTS, lắp thiết bị phụ trợ (chống sét, tiếp đất, nguồn AC, DC, chống cháy, điều hòa,), nhà trạm, cột anten...
Thanks bác trước
email của mình. thaihaobk@yahoo.com

V

vumanhthuong

Guest
Bạn lesong_hong có thể cho mình xin toàn bộ những thông tin về trạm BTS được không,mình chuẩn bị làm về cái này mà mình lại mù tịt về nó.Mail của mình:catbui48kt3_xd@yahoo.com.Mình cảm ơn bạn rất nhiều

xuan8415

Thành viên mới
Xin tài liệu phần hệ thống điện AC và DC , các thiết bị phụ trợ và thuyết minh tính toán!

Kính gửi: Các Anh/chị.

Em đang cần tài liệu về hệ thống điện AC và DC cho trạm BTS, các thiết bị phụ trợ và thuyết minh tính toán để tham khảo. Các anh/chị gửi cho em xin nhé!
Địa chỉ email cua em là: xuan8415@yahoo.com hoặc xuan8415@gmail.com.

Cám các anh/chị nhiều!

Em Xuân

L

le thi thuy linh

Guest
dự toán tram BTS tại hà nội

Em dang pai làm dự toán của tram BTS của Hà nội cac anh chị có file dự toán nào về trạm BTS gửi cho em với nhé. Em cảm ơn rất nhiều.

perfect_space

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Xin Tài Liệu trạm BTS (phần giá đỡ)

Các bác cho em xin phần bản vẽ thì công và dự toán phần cột đỡ trạm BTS với:((. Phần công nghệ thì có người khác làm rùi. Em cám ơn nhiều:x

binhduy_00087

Thành viên mới
Website
www.giaxaydung.vn
cho minh xin tất cả tài liệu nhé, thiết kế,Lắp thiết bị BTS, lắp thiết bị phụ trợ (chống sét, tiếp đất, nguồn AC, DC, chống cháy, điều hòa,), nhà trạm, cột anten.cam on nhiều.
email của mình. kysumoiratruong@yahoo.com

càng sớm cang tôt nhé. đang cần gấp.

hệ thống điện AC và DC , các thiết bị phụ trợ và thuyết minh tính táon nử.đầy đủ càng tốt.cam ơn nhiều.

Bác ơi!! Bác có bản thiết kế Nhà Công lắp ghép chứa Shelter không!! cho em xin với... Hjc.. Sếp mua một cái nhà Công về làm mẫu bắt em đo lại chuyển sang cad để tự sản xuất... hjc. chết mất, đo rùi dựng lên chắc em chết quá!!
binhduy_00087@yahoo.com

Last edited by a moderator:

trongthaiduong

Thành viên mới
xin tài liệu tư vấn hệ thống chống set cho trạm BTS ( Hàng nhập khẩu và hàng trong nước SX)

Các bạn ơi bây giừo mình đang có nhu cầu nghien cứu hệ thống chống sét cho trạm BTS các bạn nào có tài liệu thì giúp mình nhé hệ thống gồm những thiết bị gì và triển khai như thế nào càng rõ cang tốt, Hiện nay trên thị trường có các thiết bị gì hay làm và nhà cung cấp nhé. Mình cám ơn rất nhiều xin gửi về địa chỉ : thaiduong1@fpt.vn

trongthaiduong

Thành viên mới
xin tài liệu tư vấn hệ thống chống set cho trạm BTS

Các bạn ơi bây giừo mình đang có nhu cầu nghien cứu hệ thống chống sét cho trạm BTS các bạn nào có tài liệu thì giúp mình nhé hệ thống gồm những thiết bị gì và triển khai như thế nào càng rõ cang tốt, Hiện nay trên thị trường có các thiết bị gì hay làm và nhà cung cấp nhé. Mình cám ơn rất nhiều xin gửi về địa chỉ : thaiduong1@fpt.vn

:((

taviethien

Thành viên mới
Chào các Bác. Bác nào có tài liệu về BTS gồm (Thiết kế, nguyên lý hoạt động,sơ đồ khối,sơ đồ nguyên lý, Mạch,........) .Tại em nhận đề tài làm luận văn tốt nghiệp Về thiết kế trạm thu phát song BTS nhỏ) mà giờ em chua có tài liệu gì. giup em voi nhe. đia chi mail cua em la: taviethien@yahoo.com.vn cảm ơn nhiều

phamvantam

Thành viên mới
ai co mau du toan,boc tach khoi luong nha tram bts kg cho minh xin voi

phamvantam

Thành viên mới
bạn nào có bản vẽ nhà trạm bts + bản dự toán cho mình xin với:có thì gửi qua mail cho mình xin với nha.mail:phamtam_tut@yahoo.com.cám ơn các bạn nhiều

luyendn000

Thành viên mới
em dang can gap tai lieu ve cac thiet bi cua tram nhu la tu nguon, odf... .Cac anh chi gui cho em xin nhe. em cam on !

mackenzie

Thành viên mới
chào các ac

Bác nào có tài liệu về trạm BTS: Thuyết minh biện pháp thi công,bản vẽ thiết kế thi công;cho em xin với ah.Thanks all!!!