Xin tài liệu nghiên cứu khoa học!

• Khởi xướng thanhlongthithu
  • Ngày gửi
T

thanhlongthithu

Guest
Mình đang nghiên cứu về vấn đề rác thải (Tên đề tài là: Quản lý chất thải rắn sinh hoạt quận Thanh Xuân - thành phố Hà nội theo hướng xã hội hóa) vậy ai có tài liệu gì liên quan đến Chất thải rắn; Xã hội hóa... thì cho mình xin với. Mình cảm ơn nhiều!!!:mad::beer:

N

nguyen_trong382000

Guest
kha nang chiu keo khi uon be tong lam duong

các bác nhà ta ai có tài liêu về bê tông làm đường cho em xin tai lieu với hiện em đang nghiên cứu về đề tài bê tông làm đường , em thiên về mặt tăng cường khả năng chịu kéo khi uốn của bê tông làm đường bác nào có tài liệu nói về vấn đề này cho em với em chân thành cản ơn

hero-x3

Thành viên mới
Website
cauduongbkdn.com
các bác nhà ta ai có tài liêu về bê tông làm đường cho em xin tai lieu với hiện em đang nghiên cứu về đề tài bê tông làm đường , em thiên về mặt tăng cường khả năng chịu kéo khi uốn của bê tông làm đường bác nào có tài liệu nói về vấn đề này cho em với em chân thành cản ơn
Về vấn đề những tài liệu về nghiên cứu khoa học về ngành cầu đường thì bác có thể vào đây
Những vấn đề về Kỹ Thuật- Công Nghệ- vật Liệu thì bác có thể vào đây để tìm xem có cái mình cần không và trao đổi với mọi người luôn nhá:beer:.
Chúc bác tìm được tài liệu như ý muốn của mình.