Yêu cầu, chia sẻ tài liệu môn học, tài liệu đồ án

• Khởi xướng kienvong
  • Ngày gửi
K

kienvong

Guest
Em là sinh viên năm thứ hai cua trường ĐH Xây Dựng. Em đang có 1 bài tập lớn môn Sức bền vật liệu 1. Anh chị nào có bài tập mẫu thì cho em xin. em cảm ơn. đây là địa chỉ email của em: kien_vong@yahoo.com.vn.

chuminh2212

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Gửi các bạn tham khảo bài tập lớn SB.Chúc các bạn học tốt.

File đính kèm

• BTL_sample.pdf
    450,1 KB · Đọc: 981

chuminh2212

em cung dang rat can cuon bai tap ve suc ben
ai co gui vao email giup em voi:nguoiyeuday243@gmail.com
em xin cam on!
Còn đây là một số tài liệu về môn học SBVL.Các bạn có thể ra cổng trường DHXD tìm mua thêm.Mình hay nói đùa là ở cổng trường mình cái gì cũng có,từ cái kim sợi chỉ đến súng AK.Hề hề.:))
Lần sau post bài các bạn nhớ viết chữ có dấu nhé!!!:cool:

File đính kèm

• sb.rar
    1,3 MB · Đọc: 972

nhoctina

Thành viên mới
Xin công trình làm đồ án tốt nghiệp dự án đầu tư

Em chào các anh chị! Em được biết thông tin về diễn đàn này qua sự giới thiệu của một người bạn. Trang wed này khá hay và cũng rất có ích cho việc học tập hiện nay của em. Các anh chị ở đây có lẽ đều đang hoạt động trong ngành xây dựng, do vậy mặc dù mới gia nhập nhưng em cũng có một việc mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị. Em hiện nay là sinh viên năm cuối khoa quản lý dự án_ ĐHBK-ĐN. Em đang định làm đồ án tốt nghiệp mảng lập dự án đầu tư. Nhưng đã đi xin dự án ở nhiều nơi đều không được. Anh chị ở đây nếu có dự án nào về khu du lịch, resort, khu chung cư hoặc nhà máy,..., có bản vẽ và thuyết minh, có thể cho em xin được không ạ? Em xin cảm ơn nhiều.
Email của em là: angelofdog1986@yahoo.com

chuminh2212

Chào các anh chị, em đang chuẩn bị thi liên thông vào đại học ngành xây dựng, các anh chị ai có tài liệu để ôn thi môn sức bền vật liệu cho em xin nhé, cảm ơn rất nhiều.
Nếu có thể cho em xin tài liệu nào sát với đề thi nhé, em định thi trường ĐH kỹ thuật công nghệ ở TP.HCM,em ở xa nên không có điều kiện ôn thi
Tài liệu sức bền mình có nhiều lắm.Bạn tham khảo nhé.

File đính kèm

• sbvl.rar
    700,4 KB · Đọc: 627
  • bài tập lớn SBVL 2.rar
    169,8 KB · Đọc: 523

aminhieu

Thành viên mới
Em chào các anh chị! Em được biết thông tin về diễn đàn này qua sự giới thiệu của một người bạn. Trang wed này khá hay và cũng rất có ích cho việc học tập hiện nay của em. Các anh chị ở đây có lẽ đều đang hoạt động trong ngành xây dựng, do vậy mặc dù mới gia nhập nhưng em cũng có một việc mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị. Em hiện nay là sinh viên năm thư 3 . Em đang làm đồ án bt mon kien truc manh dat co cho nhu hinh ve sau ? Em xin cảm ơn nhiều.

File đính kèm

• MANH DAT THIET KE DO AN KIEN TRUC.dwg
    44,9 KB · Đọc: 218
C

congvinhqn

Guest
Kèm theo File của bạn chuminh2212 là cuốn sổ tay KCCT của giáo sư Vũ Mạnh Hùng Bạn nghiên cứu đi nhé !
Mình up mà file qua lon ko nhận được. bạn nào cần lh voi mình: vinhtran189@gmail.com

langtucodon_tn.9x

Thành viên mới
ai co tai lieu ve do an to chuc thi cong mat duong be tong nhua 2 lop ko?

thychung2009

Thành viên mới
Em đang cần quyển Tổ chức thi công thiết kế mặt bằng của TS. Trịnh Quốc Thắng. Anh chị có giúp em với nhé!e cần gấp ạ!cảm ơn mọi người.

trung.engineer05

Thành viên mới
xin chào các anh chị của ngành xây dựng,em đang là SV năm cuối ngành kinh tế xây dựng, em đang làm đồ án tốt nghiệp theo đề tài lập hồ sơ dự thầu. Nhưng năm nay trong quá trình làm đồ án thì k làm theo thông tư như mọi năm mà thầy giáo bảo em là bây h làm theo thông tư mới là thông tư số 03/2015/TT-BKHĐT. Do em làm chưa hiểu hết mẫu hồ sơ như nào nên em mong anh chị nào có tài liệu thuyết minh đồ án mẫu làm theo thông tư số 03 này thì gửi vào mail của em để em tham khảo và mày mò làm ạ. Xin chân thành cảm ơn các anh,chị
mail: dinhtrung.engineer@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới