GXD Miền Nam vững bước phát triển cùng GXD cả nước!

1. ks.thanhtan
    ks.thanhtan
    Hy vọng GXD Miền Nam sẽ tập hợp được thật nhiều thành viên yêu thích diễn đàn GXD, yêu thích ngành xây dựng không chỉ tại TP.HCM và các tỉnh lân cận mà tất cả thành viên trong cả nước cùng tham gia hoạt động.
    ---------
    Super Moderator
    ks.thanhtan
  2. hunter225
    hunter225
    Gởi anh em GXD Miền Nam!
    Khi mình lập ra cái Group này, với mong muốn anh em chúng ta sẽ cởi mở lòng mình, cùng nhau thảo luận, cùng nhau trao đổi, và có những ý chí, ước mơ hoài bào với nghề của chúng mình.
    Hy vọng trong đợt lễ 7/7 thành lập diễn đàn, sẽ được gặp mặt anh em, được trao đổi và giao lưu nhiều hơn nữa.
    Chúc anh em GXD HCM sức khỏe, thành đạt và luôn yêu nghề !
  3. haophuong80
    haophuong80
    Chúc toàn thể các anh, chị, các bạn trong GXD Miền Nam luôn dồi dào sức khỏe, thành công trong cuộc sống!
    Hy vọng một ngày nào đó gần nhất có thể sẽ được gặp và giao lưu với mọi người.
    Thân ái!
    Haophuong80
  4. cong2105py
    cong2105py
    Rất hay, cho tôi tham gia với ha
  5. ks.thanhtan
    ks.thanhtan
    Ngày 07/07/2012 đã đến! Mình xin chúc buổi gặp gỡ OFFLINE của các tất cả các thành viên www.giaxaydung.vn nhân dịp sinh nhật diễn đàn tròn 5 tuổi 07/07/2007 - 07/07/2012 tại 2 đầu cầu là Thủ đô Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh diễn ra thật vui, thật tình cảm và thành công tốt đẹp!
  6. NGUYỄN CHÍ TÂM
    NGUYỄN CHÍ TÂM
    Em ở Tiền Giang. Nhưng làm việc ở Bến Tre. Rất mong đàn anh trong GXD chia sẽ kinh nghiệm, cùng nhau phát triển ngành Xây dựng!
  7. votunhi
    votunhi
    cho mình hỏi bê tông lót đà kiềng dùng mã hiệu af.11111 có dc ko?
Kết quả 1 đến 7 của 7

© Cty Giá xây dựng - GP của Cục Báo chí - Bộ TT&TT số 323/GP-CBC ngày 11/07/2008.
Người chịu trách nhiệm chính: Ths. Nguyễn Thế Anh.
Ghi rõ nguồn khi phát hành thông tin, tài liệu từ giaxaydung.vn