Vực dây nghành xây dựng trong 3 năm!

1. keepranXD
    keepranXD
    Cũng đã 2 năm rồi, ngành xây dựng chúng ta xuống dốc ko phanh. Anh em xây dựng gặp nhau nhiều hơn tại các quán trà đá vỉa hè, sang hơn chút là cà phê phố nhỏ. Không phải để bàn chuyện làm ăn, mà chính là chuyện vãn, là than, là thở. Nghĩ mà xót xa. Thôi thì nhân lúc "nông nhàn" này, cùng mọi người học hỏi, trau dồi kiến thức, chia sẻ kinh nghiệm có lẽ cũng vui vui, ít ra cũng giảm stress. Vì thế, mình lập nhóm chơi GXD-Nghệ An (mở rộng ra miền Trung) để mọi người có thêm sân giao lưu, thêm bạn chiều tà, biết đâu có thêm cơ hội công việc, kinh doanh trong thời gian tới. GXD-Nghệ An thực ra đã có và tồn tại trong một thời gian dài, với nhiều cây đa cây đề, như bác hungvina, levinh,langduca, dongpvnc...Nhưng các bác lâu nay bận nhiều công việc quá, hơn nữa thị trường ảm đạm nên cũng phần nào lấy bớt nhuệ khí của các tiền bối. Cho nên, lập Nhóm này, mình cũng là mong muốn các bác lại một lần nữa trở về, giúp sức thêm cho anh em! Mong mọi người ủng hộ.
    KeepranXD-Tên Nam-SĐT: 097.789.39.15
  2. nebula
    nebula
    chào các bác...em cũng mới ra trường, tốt nghiệp khoa Kinh tế, ĐH Xây dựng, đang ấp ủ mong muốn về Nghệ An làm, vì dù sao cũng là quê hương của mình, có dịp mong được làm quen và học hỏi từ đàn anh đi trước. Thân...
  3. nhattankboy
    nhattankboy
    cho e hỏi hiện nay thường sử dụng hình thức lựa chọn nhà thầu nào??? và tại sao??
    ai biết chỉ e với
Kết quả 1 đến 3 của 3

© Cty Giá xây dựng - GP của Cục Báo chí - Bộ TT&TT số 323/GP-CBC ngày 11/07/2008.
Người chịu trách nhiệm chính: Ths. Nguyễn Thế Anh.
Ghi rõ nguồn khi phát hành thông tin, tài liệu từ giaxaydung.vn