Biện pháp thi công kè

NPDL

Thành viên năng động
Có anh nào có biện pháp thi công kè hồ nước không? giúp em với, kết cấu mái đổ bê tông thành xây đá chẻ.Cảm ơn trước

không ai giúp em hết sao?mong các anh giúp em đi, cần gấp lắm

Last edited by a moderator:

minhvic1978

Thành viên mới
Có anh nào có biện pháp thi công kè! Em đang cần ngay

ThuongDK

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Công ty minh thi công rất nhiều loại kè, không biết đây có phải loại công trình bạn cần không? kể hơi muộn nhỉ

ThuongDK

Đây nữa nè! Đây là biện pháp thi công kè ở Miền Nam kết cấu kè như vậy ngoài Bắc hiếm lắm, thậm chí không có hic. Công ty bác nào có ý định đấu thầu các công trình kè phía nam thì xài ngon, tại vì công ty tui đấu thầu được các CĐT đánh giá cao mà

File đính kèm

• Bien pháp thi cong ke.dwg
    966,1 KB · Đọc: 6.846
Last edited by a moderator:

pham_gia

Thành viên mới
Chào cả nhà ! Mình đang tổ chức thi công tường chắn và tính toán các chỉ số kinh tế của thi công tường chắn. Loại tường chắn có kích thước 0.8x5.4 và sâu 16m . Cả nhà có ai có định mức về thời gian để hoàn thành loại tường thế này không cho mình xin với. Cám ơn ngôi nhà của chúng ta!

tutung

Thành viên mới
em đang cần thuyết minh biện pháp thi công kè đê sông thả đá rối và xây tường chắn đá hộc các anh giúp em một tay

ThuongDK

em đang cần thuyết minh biện pháp thi công kè đê sông thả đá rối và xây tường chắn đá hộc các anh giúp em một tay
Bạn đã tìm đúng địa chỉ rồi, mời bạn download. Nhưng đây chỉ là phần thả đá tạo mái kè thôi

File đính kèm

• BV.dwg
    609,3 KB · Đọc: 2.956
P

phatcao

Guest
Cảm ơn Các Bác, Nhưng Mà Bác ơi Cái Bản Vẻ Thi Công Kè Này Text La Font Gì Vậy?mở Rồi Mà đọc Không được?????

P

phatcao

Guest
bác thuongDK ơi, bác xài font gì mà em khong đọc được, chỉ em cách cài và down font của bác đang xài di, cám ơn bác trước nha.
giúp em đi hic hic.
bản vẻ hay quá

ThuongDK

bác thuongDK ơi, bác xài font gì mà em khong đọc được, chỉ em cách cài và down font của bác đang xài di, cám ơn bác trước nha.
giúp em đi hic hic.
bản vẻ hay quá
Tải Font vào dường dẫn C/Programs/Autocad2007/Fonts sau đó khởi động cad mở bản vẽ. hic chiêm ngưỡng thôi

P

phatcao

Guest
Cảm ơn Bác, Bác Làm Dự án Nào?bac Có Tài Liệu Nào Nói Về Biện Pháp Thi Công Top Down Không Bác??nieu Có . . . Cho Xin Nha.

T

TANG CUONG

Guest
xin hỏi có anh chị nào có tài liệu về thi công kè. ốp mái bằng bê tông đúc sẵn cho em tham khảo với. cảm ơn .

ThuongDK

TANG CUONGxin hỏi có anh chị nào có tài liệu về thi công kè. ốp mái bằng bê tông đúc sẵn cho em tham khảo với. cảm ơn
Kè ốp mái có trong diễn đàn rồi đó, công trình của bạn tấm lát mái kết cấu ra sao (Trọng lượng, kích thuớc, môi trường ...) nói rõ hơn một chút may ra mình có thể giúp được bạn

N

nhathyco

Guest
Có anh nào có biện pháp thi công kè hồ nước không? giúp em với, kết cấu mái đổ bê tông thành xây đá chẻ.Cảm ơn trước
bạn đọc thử thuyết minh biện pháp kè này thử xem, mình đang lục file cad để gửi bạn.

D

dovanvientlc

Guest
Anh có thể làm ơn cho em xin bản vẽ+ thuyết minh biện pháp tổ chức thi công rãnh đỉnh và rãnh doc được không.Nếu có xin gửi cho em qua địa chỉ mail dovanvientlc@gmail.com .Em cám ơn anh nhiều!

C

Congtonsack

Guest
các anh có bản vẽ hay tài liệu thi công đập chắn sóng không, e đang cần lắm ạ. Em cảm ơn các anh nhiều

quangphong1983

Thành viên mới
ai có biện pháp thi công kè xây đá hộc post lên dùm em nha. Thank

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới