Bóc tách phào chỉ, cuốn thang, đan thang

Hiepdivin

Thành viên năng động
các anh chị ơi, e mới tốt ngiệp đh giao thông chuyên ngành kinh tê xây dựng. e bóc tách chưa quen, a chị có thể dạy e bóc tách phần phào chỉ, cuốn thang, đan thang đuợc k ạ
nếu anh chị có phần bài tập bóc về những cái này thì có thể post lên cho e tham khảo được k ạ

quyetthao

Thành viên mới
các anh c hị ơi, e mới tốt ngiệp đh giao thông chuyên ngành kinh tê xây dựng. e bóc táchc hưa quen, a c hị có thể dạy e bóc tách phần phào chỉ, cuốn thang, đan thang đuợc k ạ
nếu anh chị có phần bài tập bóc về những cái này thì có thể post lên cho e tham khảo được k ạ
Phần phào chỉ bóc theo mét dài, thang cuốn và đan thang bóc theo gia công lắp đặt 1 tấn thép

chuminh2212

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Phào chỉ là cái gì vậy,nó có những đầu việc nào?Các bác chỉ giúp em với.
Phào chỉ là một bộ phận của ngôi nhà, dùng để trang trí. Không biết định nghĩa như vậy đã đúng chưa, nhờ các cao thủ chỉ bảo vậy.
Bạn có thể nhìn thấy bộ phận này trên trần nhà hoặc trên sê nô mái.

H

hồ công phố

Guest
tham khảo sử dụng phần mềm dự toán

Các anh chi oi!em dang học môn dự toán công trình. Em nghe nói có nhiều phần mềm dự toán công trình lắm.Em muốn mua một phần mềm mà chưa biết dùng loại nao.Mong các anh chị cho em một lời khuyên a.Em cảm on các các anh chị nhé!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới