Các tính năng của phần mềm kế toán KashFlow

ngoclinhav

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Sự khác biệt lớn giữa KashFlow và các phần mềm kế toán khác là tất cả các tính năng trong KashFlow như là một kết quả trực tiếp của các yêu cầu từ khách hàng của chúng tôi.

KashFlow đã có một sản phẩm đầy với rất nhiều tính năng hữu ích, tiện dùng mà khó có thể nhìn thấy được với các phan mem ke toan khác .

Lập hoá đơn
Với phan mem ke toan KashFlow, bạn có thể dễ dàng tùy biến và chỉnh sửa hoá đơn. Hệ thống có thể phát hành hoá đơn tự động và thông báo cho bạn bằng email khi chúng trở nên quá hạn
Báo giá
Đó là một snap để tạo ra các dấu ngoặc kép, hoặc dự toán hoặc mẫu hóa đơn - bạn có thể thay đổi họ tên hay bất cứ điều gì bạn muốn trong KashFlow. Bạn có thể tạo như nhiều như bạn muốn, không có phí ẩn, và in ra hoặc gửi qua mail từ bên trong các ứng dụng. Nếu khách hàng muốn đi trước với tất cả mọi thứ, nó chỉ mất một nhấp chuột để chuyển đổi báo giá cho một hoá đơn.

Khách hàng / nhà cung cấp
Không thể đơn giản hơn để quản lý khách hàng và nhà cung cấp của bạn với phần mềm kế toán KashFlow. Bạn có thể truy xuất trên màn hình, như các tập tin CSV hoặc các tập tin PDF đính kèm email. Bạn cũng có thể thiết lập giảm giá cho các khách hàng, hình thức in ấn và phong bì cho họ và xem tất cả các số liệu thống kê từ khi lần đầu tiên bạn lập hoá đơn.
Mua hàng
Cho phép bạn nhập như mua hàng nhiều như bạn muốn, KashFlow có thể tự động hóa việc mua hàng định kỳ và gửi cho các nhà cung cấp qua email khi bạn đã trả tiền cho họ. Bạn cũng có thể quét và tải lên các file đính kèm được lưu cùng với hồ sơ của bạn và đánh dấu mua nhiều như thanh toán với một khoản thanh toán duy nhất. Hệ thống sẽ đảm bảo rằng bạn không vô tình nhập vào bất kỳ hoá đơn trong hai lần.

Kiểm soát tín Dụng
Khi bạn đăng nhập vào KashFlow, bạn ngay lập tức có thể nhìn thấy bạn đang nợ bao nhiêu và bao nhiêu của nó là quá hạn. Chúng tôi cung cấp ba lá thư nhắc nhở trước bằng văn bản, trong đó hệ thống có thể gửi tự động đến người cuối trả tiền bạn.

Ngân hàng
Bạn có thể thiết lập tất cả các tài khoản ngân hàng mà bạn sử dụng trong KashFlow, cho dù cá nhân hoặc kinh doanh, và xem số dư trên bảng điều khiển. Giao dịch lặp lại có thể được thiết lập để tái diễn đều đặn và bạn có thể nhanh chóng ghi lại các chuyển tiền giữa các tài khoản.

Báo cáo
Báo cáo là một trong những lĩnh vực mà KashFlow thực sự tỏa sáng. Cũng như cung cấp Profit & Loss, Bảng cân đối kế toán và báo cáo cân bằng thử nghiệm, chúng tôi cung cấp một loạt các báo cáo đồ họa khác. Điều này có nghĩa là thậm chí không cần hạch toán vẫn có thể có được cái nhìn sâu sắc việc họ có thể chi tiêu bao nhiêu, bao nhiêu khách hàng đang chi tiêu với họ và một hình ảnh tốt hơn về công việc kinh doanh của họ được thực hiện như thế nào.

Các tính năng khác
Phan mem ke toan KashFlow có một số lượng lớn các tính năng và các yếu tố tùy biến, do đó, bạn thực sự có thể làm cho nó là của chúng ta. Bạn có thể làm tất cả mọi thứ từ việc thay đổi thương hiệu của phần mềm. Cũng như có thể tích hợp với một số addons premade (bạn có thể tìm thêm thông tin về việc này trong phần Addons), chúng tôi có một APIthat đầy đủ tính năng cho phép các chuyên gia, trong văn phòng xây dựng tích hợp của riêng mình.

Phần mềm này hỗ trợ một số chương trình thuế GTGT khác nhau, bao gồm cả thuế giá trị gia tăng tiêu chuẩn, Kế toán tiền mặt và Đề án phẳng. Nếu bạn là một nhà thầu hoặc nhà thầu phụ, KashFlow cũng làm việc kết hợp với CIS.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới