Cắm các điểm chi tiết trên đường cong tròn

Sakura2k7

" Where Knowledge Becomes Value!"
Thời gian vừa qua có một số bạn gửi Mail về có nhờ tôi hướng dẫn cách Cắm các điểm chi tiết trên đường cong tròn. Do điều kiện công tác xa chỉ check Mail qua smartphone không mang Laptop theo nên chưa thể thực hiện được. Nay mới có dịp về thành phố tôi có làm 03 file hướng dẫn kèm theo mời các bạn cùng tham khảo. Có ý kiến gì xin cứ thẳng thắn góp ý. Thank!!!

Last edited by a moderator:

kisukhiem

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Lỗihết phông chữ rồi bác ơi. không đọc được. Bác xem xuất lại file nhé

Sakura2k7

Không biết tại sao lại thế. File PDF là file kín mà. Tôi sẽ xuất lại. Các bạn thông cảm nhé!!!

thanhle82

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Thời gian vừa qua có một số bạn gửi Mail về có nhờ tôi hướng dẫn cách Cắm các điểm chi tiết trên đường cong tròn. Do điều kiện công tác xa chỉ check Mail qua smartphone không mang Laptop theo nên chưa thể thực hiện được. Nay mới có dịp về thành phố tôi có làm 03 file hướng dẫn kèm theo mời các bạn cùng tham khảo. Có ý kiến gì xin cứ thẳng thắn góp ý. Thank!!!

Nếu có file cad thì dể xem hơn bạn ơi. file pdf zoom để xem khó quá

Sakura2k7

Khi trước dùng máy in PDF ảo khuyễn mãi nên bị lỗi Font. Nay dùng máy in PDF ảo dopdf free nên nó tích hợp đầy đủ các thành phần - hy vọng là không bị lỗi nữa. Vì có 03 bản A3 nên các bạn có thể in ra xem cũng được mà.

File đính kèm

• 1. Binh do D11.pdf
    160,8 KB · Đọc: 165
  • 2. Ly thuyet Cam cong.pdf
    58,5 KB · Đọc: 179
  • 3. Cam cong chi tiet D11.pdf
    97 KB · Đọc: 179