Cần chuyển giao công nghệ SX Gạch bê tông lát vỉa hè tự chèn

• Khởi xướng bagiaituxuat
  • Ngày gửi
J

jack_nguyen

Guest
sao giá chêng lệnh dữ vậy bạn ??? do công nghệ , chất lượng ............ ???

tranh_duc

Thành viên mới
là sao, bạn có thể nói rõ hơn được không, dây chuyền của bạn giống như dây chuyền sản xuất gạch block, gạch tự chèn nhưng chi phí thấp hơn nhiều? dây chuyền giống nhau hay là dây chuyền khác nhưng có thể sản xuất được ra sản phẩm như vậy .Ngoài ra còn có thể sản xuất ra lọai gạch
5704d1217558083t-can-chuyen-giao-cong-nghe-sx-gach-tong-lat-via-he-tu-chen-5.jpg
??? bạn có thể send chi tiết thông tin về dây chuyền sản xuất đó cho mình xem đựợc không, vì mình đang cần dây chuyền sản xuất trong lĩnh vực này. mail mình là tranhduckid1412@gmail.com
thanks bạn nhiều

minhanhka

Thành viên có triển vọng
là sao, bạn có thể nói rõ hơn được không, dây chuyền của bạn giống như dây chuyền sản xuất gạch block, gạch tự chèn nhưng chi phí thấp hơn nhiều? dây chuyền giống nhau hay là dây chuyền khác nhưng có thể sản xuất được ra sản phẩm như vậy .Ngoài ra còn có thể sản xuất ra lọai gạch
5704d1217558083t-can-chuyen-giao-cong-nghe-sx-gach-tong-lat-via-he-tu-chen-5.jpg
??? bạn có thể send chi tiết thông tin về dây chuyền sản xuất đó cho mình xem đựợc không, vì mình đang cần dây chuyền sản xuất trong lĩnh vực này. mail mình là tranhduckid1412@gmail.com
thanks bạn nhiều
Sản xuất loại gạch này rất dễ :
Lấy một cái khay nhựa còn mới, chú ý là mặt trong láng bóng, đổ vữa xi măng cát vào, đặt lên một cái sàn tôn rồi đặt bên cạnh một cái đầm bàn loại của thợ xây vãn đi đổ bê tông trần nhà rồi cắm điện độ 10 giây . Sau 48 h bóc cái khay nhựa ra bạn có một viên gạch đúng hình cái khay, nếu thích tý màu mè thì ra hàng vôi ve mua mội tý pha vào. từ đó suy ra dây truyền công nghệ này chỉ cần 02 cái bàn rung nếu khéo tay có thể tự làm bằng phụ kiện mua tại đê La thành giá không tới 30Tr số tiền còn lại để dành mà mua khuôn nhựa ( Tốn lắm đấy)
Gạch trong hình dân gian gọi là gạch bóng ( vì mặt nó bóng, đi trơn bỏ mẹ) loại này lát nhiều ở Hải dương, Vĩnh yên vv...
Muốn đầu tư ra trò bạn phải có 2 " lít" không kể nhà xưởng chủ yếu là tiền mua khuôn . Nếu định làm thật thì bẩu tớ , tớ tư vấn miễn phí vì tớ bỏ nghề này rồi.