Cần cơ sở dữ liệu định mức sửa chữa 1129 của PM GXD

o0o_pro8x_o0o

Thành viên có triển vọng
Mình mới chuyển sang làm dự toán GXD được mấy hôm nhưng đang mắc ở phần nhập cơ sở dữ liệu. Mình tìm hết trên diễn đàn mà không có CSDL định mức 1129 để áp vào công trình của mình.
Bác nào biết thì chỉ mình với ạ

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Mình mới chuyển sang làm dự toán GXD được mấy hôm nhưng đang mắc ở phần nhập cơ sở dữ liệu. Mình tìm hết trên diễn đàn mà không có CSDL định mức 1129 để áp vào công trình của mình.
Bác nào biết thì chỉ mình với ạ
Bạn ơi, bộ dữ liệu Hà Nội 2011 tích hợp sẵn trong phần mềm đã có đơn giá sửa chữa mới nhất của Hà Nội. Định mức 1129 cũng tương ứng tích hợp sẵn trong bộ dữ liệu này rồi. Bạn áp dụng bài viết này để làm tốt công việc nhé.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
mình cần cơ sở dữ liệu định mức 2019 bạn nào có cho mình với mail mình: vanhaikt2884@gmail.com
Bạn bấm follow kênh để xem các video hướng dẫn mới nhất trên https://youtube.com/giaxaydung

Video hướng dẫn Chạy dự toán theo Thông tư số 09/2019/TT-BXD, định mức số 10 và Thông tư 11, 15/2019/TT-BXD
Video hướng dẫn Xác định giá nhân công theo Thông tư số 15/2019/TT-BXD khác với Thông tư số 05/2016/TT-BXD như nào?

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới