Cần xin hồ sơ mời thầu gói thầu : Phòng Chống Mối

ductrungyp

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Em đang chuẩn bị làm hồ sơ mời thầu gói thầu phòng chống mối, anh chị trên diễn đàn có mẫu cho em xin về em tham khảo.
Xin cảm ơn và hậu tạ.

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Em đang chuẩn bị làm hồ sơ mời thầu gói thầu phòng chống mối, anh chị trên diễn đàn có mẫu cho em xin về em tham khảo.
Xin cảm ơn và hậu tạ.

Xin chào, bạn cho mình không còn lưu file mềm hồ sơ mời thầu, nhưng mình có hồ sơ đề xuất, bạn có thể cho địa chỉ mail để mình gửi cho bạn, trên cơ sở hồ sơ đề xuất này có thể viết hồ sơ yêu cầu. Thực ra hồ sơ yêu cầu quan trọng nhất là yêu cầu kỹ thuật, biện pháp thi công theo thiết kế tầng hầm hoặc phần móng.

ductrungyp

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Vâng vậy cũng được, nếu anh có gửi vào mail cho em với ductrungyp@gmail.com
Cảm ơn anh nhiều.

giapmap

Thành viên mới
Chào anh Tranhaiduongvc11
Em hiện nay cũng đang làm Hồ sơ đề xuất gói thầu Phòng chống mối, a có tài liêu hay file thì gửi cho e xin nhé. Địa chỉ mail của em: nguyentiengiap@gmail.com. Cảm ơn anh!

trongdhhh

Thành viên mới
mày định hậu tạ anh em thế nào :v
tốt nhất mà cố gắng tìm tài liệu đi

hoahd84

Thành viên mới
bạn ductrungyp ơi cho mình xin hồ sơ mời thầu gói thầu phòng chống mối với vì chắc bạn đã làm xong gói này rồi nhỉ, hoặc bàn nào có thì cho mình xin với và gửi vào địa chỉ mail cho mình xin: hoahd84@gmail.com

dangtuanthinh

Thành viên mới
Chảo cả nhà, mình đang được giao làm hồ sơ mời thầu Dự án "hoàn thiện, hiện đại hóa hồ sơ, bản đồ địa giới hành chính". Ai có mẫu hồ sơ mời thầu cho mình xin với. Cho mình hỏi thêm là đối với đấu thầu hạn chế có phải đăng tải thông tin trên báo đấu thầu không? Mail mình: blackheart.lt19@gmail.com

vietphuong1484

Thành viên có triển vọng
Hiện mình cũng đang làm gói chào hàng cạnh tranh chống mối. Ace nào có hồ sơ yêu cầu cho mình xin với, cảm ơn nhiều. Email mình là vietphuong2303@gmail.com

Ngô Thủy

Thành viên mới
Chào anh Tranhaiduongvc11!
Hiện nay em cũng đang làm Hồ sơ đề xuất gói thầu Phòng chống mối, anh có tài liệu thì gửi cho e xin nhé. Địa chỉ mail của em: thuy153hn@gmail.com.
Cảm ơn anh!

matdep

Thành viên có triển vọng
gởi xem tham khảo!

File đính kèm

• 3. HO SO MOI THAU goi chong moi.doc
    834 KB · Đọc: 376

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới