Chi phí thiết kế BVTC Hạng mục: San lắp mặt bằng!!

mhieu123

Thành viên mới
Hạng mục: San lắp mặt bằng, chi phí xây dựng chưa VAT là 8,519,134,545 đồng. Em đang xác định định mức chi phí thiết kế BVTC của hạng mục này?? Anh chi cho em hỏi quy định nào hướng dẫn phần này vậy? Thank all!! ( Em coi trong QĐ 957 mà không tính ra được, File của 1 anh làm chung tính ra 1,310%)

JAYCHOU

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
bằng 40% chi phí thiết kế BVTC-TDT của Công trình giao thông cùng cấp! đọc QĐ 957 có nói đó bạn

JAYCHOU

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
mục 3.3.7 của QDD957 có nói về vấn đề này bạn nhé! bạn xem thêm để biết rõ và áp dụng

duytmd

Thành viên năng động
Hạng mục: San lắp mặt bằng, chi phí xây dựng chưa VAT là 8,519,134,545 đồng. Em đang xác định định mức chi phí thiết kế BVTC của hạng mục này?? Anh chi cho em hỏi quy định nào hướng dẫn phần này vậy? Thank all!! ( Em coi trong QĐ 957 mà không tính ra được, File của 1 anh làm chung tính ra 1,310%)
Bạn xem kỹ nhé 3.3.7. Khi yêu cầu thiết kế riêng phần san nền của dự án khu công nghiệp, khu du lịch, khu đô thị mới, khu kinh tế cửa khẩu thì chi phí thiết kế san nền nói trên tính bằng 40% định mức chi phí thiết kế công trình cấp 4 của loại công trình giao thông.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới