Chia sẻ Sổ tay kết cấu công trình (rất hay và miễn phi)

mytyson1

Thành viên mới
Sổ tay kết cấu xây dựng này bao gồm
-Cách tính và phương pháp bố trí thép của
+ các loại ô sàn
+ các loại cốt (đai, xiên,....)
+ các loại tiết diện sàn, dầm, cột.............
+ các loai cấu kiện kéo nén, đúng tâm, lệch tâm, vì kèo............
và rất nhiều chi tiết khác, mời các bạn khám phá (miễn phí)

Link down =D>

mediafire.com/rg8q4ukhjr1krt6

Các ban down file sau có hướng dẫn khắc phục lỗi font trên win vista và win 7

http://www.ziddu.com/download/15081585/sotayketcau.zip.html

namdinh22388

Thành viên có triển vọng
hok biết pác đó dùng font gì mà kì cục ghê . Dùng cho mọi người mà cứ dùng cái font gì đâu á .

nguyenban86

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
hok biết pác đó dùng font gì mà kì cục ghê . Dùng cho mọi người mà cứ dùng cái font gì đâu á .

tài liệu kết cấu của bác manyotoot lỗi chữ kinh khủng luôn, khắc phục lỗi lại nan giải quá, các tiêu chuẩn áp dụng cũ rùi, anh em quan tâm có thể tham khảo file tiện ích tính toán kết cấu bê tông cốt thép này rất hũu ích sv học kết cấu.

File đính kèm

• Ket cau.rar
    907,9 KB · Đọc: 10.327

ks.duc

Thành viên rất năng động
File của anh Ban lợi hại quá nhưng nhiều sheet hoa cả mắt ( có cả cuốn lịch tặng mọi người nữa kìa ). Mà vẫn bị lỗi font anh ạ.
Các anh chị em có "hảo tâm thì hảo cho chót ", cố gắng dùng unicode trong các tài liệu được không ạ? :D

soledad2471

Thành viên mới
thank bác nhìu...cho e hỏi bác dùng loại font gì thế

nguyenban86

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
File của anh Ban lợi hại quá nhưng nhiều sheet hoa cả mắt ( có cả cuốn lịch tặng mọi người nữa kìa ). Mà vẫn bị lỗi font anh ạ.
Các anh chị em có "hảo tâm thì hảo cho chót ", cố gắng dùng unicode trong các tài liệu được không ạ? :D

gỡ hết bộ unikey cũ đi nhé và tải bộ unicode mới này http://www.mediafire.com/?5ugsx375gh7rb4a bộ này thỏa mãn 95% nhu cầu sử dụng phông chữ tiếng Việt
Dung được nén tối đã rất nhỏ gọn 20 Mb và một file cài đặt duy nhất không phải lo lỗi fon nữa rùi :-w hết lòng với anh em rùi nhé :cool:

K

ksphus

Guest
sao mà mình không thấy đường link để down ! Nhờ các bác chuyển cho mình với ! mail: ksphus@yahoo.com
cám ơn mọi người nhiều

Dungzuzu

Thành viên mới
sao e đăng nhập rồi mà vẫn k thấy link down là sao ạ? A, c nào có sổ tay kết cấu công trình 1 + 2 gửi vào địa chỉ mail cho e đc k ak? e cảm ơn nhiều

annguyen1703

Thành viên mới
anh em lần sau có phần mềm gì hay hay thì nhớ viết bằng font chữ thông dụng một tí nhé. down về mà chẳng đọc được chữ gì cả

phanthuonghoai

Thành viên mới
hay lam bac ah

tài liệu kết cấu của bác manyotoot lỗi chữ kinh khủng luôn, khắc phục lỗi lại nan giải quá, các tiêu chuẩn áp dụng cũ rùi, anh em quan tâm có thể tham khảo file tiện ích tính toán kết cấu bê tông cốt thép này rất hũu ích sv học kết cấu.

hoanghaitckh

Thành viên mới
Cảm ơn bác đã cho mọi người file này! Thật hữu ích, mà copy bộ cài unikey mới dề lên bộ cũ có dùng được k vậy?