Cho em xin checklist nghiệm thu các hạng mục

changtraicaoca4989

Thành viên rất triển vọng
Em mới ra trường và được giao nhiệm vụ làm hồ sơ nghiệm thu công trình.
Các hạng mục khác nhau có các checklist kiểm tra công việc đi kèm với bộ hồ sơ nghiệm thu công việc đó.
Anh chị nào trên diễn đàn mình có bộ checklist tổng hợp của các hạng mục mà dịch song ngữ rồi càng tốt.
Anh chị gửi dùm cho em với ạ.

Email: vanmanh89@gmail.com

cảm ơn anh chị ạ

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Các hạng mục khác nhau có các checklist kiểm tra công việc đi kèm với bộ hồ sơ nghiệm thu công việc đó.
Anh chị nào trên diễn đàn mình có bộ checklist tổng hợp của các hạng mục mà dịch song ngữ rồi càng tốt.

cảm ơn anh chị ạ

Chào bạn bạn hãy dùng seach trên diễn đàn đi có rất nhiều đó: Còn do đó là công trình gì thì mới có hạng mục cho bạn được chứ

D

duchung250889

Guest
bạn tự trả lời được rồi "Các hạng mục khác nhau có các checklist kiểm tra công việc đi kèm với bộ hồ sơ nghiệm thu công việc đó"
còn cái món "
bộ checklist tổng hợp của các hạng mục mà dịch song ngữ" cũng chưa nghe bao giờ bạn ạ , nếu bạn tìm được mong bạn cũng share lên diễn đàn để mọi người cùng học hỏi

changtraicaoca4989

Thành viên rất triển vọng
Chào bạn bạn hãy dùng seach trên diễn đàn đi có rất nhiều đó: Còn do đó là công trình gì thì mới có hạng mục cho bạn được chứ
Em seach thì là checklist của quản lý dự án không phải thứ em cần ạ

quangnamyp

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Website
www.quangnamyp.webs.com

cảm ơn anh chị ạ

Bạn làm ở bộ phận nào: ban quản lý dự án, hay thi công xây dựng (chắc bạn ở đơn vị thi công à)? Mình phải biết bạn thi công công trình gì ( giao thông, cầu đường, thủy lợi hay dân dụng,...) thì mới cho bạn list và biên bản được.

tthanhchungxd

Thành viên năng động

cảm ơn anh chị ạ
Đã hiểu ý bạn, mình từng làm dự án dây chuyền 2 nhà máy xi măng Nghi Sơn do Nhật đầu tư cũng yêu cầu checklist song ngữ hẳn hoi nhé! Tiện đây gửi cho bạn tham khảo. Chúc bạn thành công!

File đính kèm

• Kiem tra BBNT.xls
    3,7 MB · Đọc: 2.480

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới