Đấu thầu rộng rãi toàn tập.

caoductra

Thành viên nhiều triển vọng
Bác nào có kinh nghiệm về đấu thầu rộng rãi về mua sắm thiết bị cho em cái quy trình từ làm hồ sơ yêu cầu, bán hồ sơ, ... giúp em cái. Cho em xin cái quy trình từ đầu hoặc chỉ cho em cái căn cứ, hướng dẫn của nhà nước dùm với.
Em xin chân thành cảm ơn nhiều!

caoductra

Thành viên nhiều triển vọng
Bác nào có thể giải thích cho em hiểu xíu về cái công việc " lập hồ sơ mời thầu và phân tích đánh giá hồ sơ dự thầu" gói thầu mua sắm thiết bị ấy ạ. Em xin chân thành em nhiều!

ngoctu2109

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Chào bạn ! Bạn nên tìm hiểu kỹ các hướng dẫn trước khi đặt câu hỏi, có thể trả lời bạn ngắn gọn công việc mà bạn đang hỏi đúng như tên gọi của nó công việc này gồm 2 phần:
- Lập HSMT
- Phân tích đánh giá HSDT
Về biểu mẫu thực hiện bạn có thể tham khảo Thông tư số 05/2010/TT-BKH ngày 10/02/2010 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư quy định chi tiết lập Hồ sơ mời thầu mua sắm hàng hoá.
Còn Quy trình thực hiện bạn có thể tham khảo Nghị định số 85/2009/NĐ-CP ngày 15/10/2009 hướng dẫn thi hành Luật Đấu thầu và lựa chọn nhà thầu xây dựng theo Luật Xây dựng.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới