Giúp em Bóc khối lượng gạch xây

nguyenminhxd2015

Thành viên mới
Em mới ra trường nên chưa được tự tin lắm. Đi làm được xếp giao cho công việc là ngồi bóc khối lượng gạch xây cho công trình này là bao nhiều viên. Em đã làm trong file excel đính kèm ở dưới. Anh chị nào bỏ chút thời gian xem qua cho em làm như vậy đúng chưa. Em xin chân thành cảm ơn :).

Cách làm của em như sau:
Đầu tiên em lấy số lượng gạch theo định mức. Rồi vào file dự toán copy lấy khối lượng công việc và chủng loại. Nhận 2 cái với nhau. Không biết cách làm như vậy đúng hay sai

File đính kèm

• xay gach cục quân y -1.xls
    255 KB · Đọc: 312

coi1768

Thành viên có triển vọng
Lấy định mức gạch của từng công việc x khối lượng CV ở bảng tiên lượng.! Bạn chắc Học KTXD

thanhlamqd

Thành viên mới
vào đây xem sao
Em mới ra trường nên chưa được tự tin lắm. Đi làm được xếp giao cho công việc là ngồi bóc khối lượng gạch xây cho công trình này là bao nhiều viên. Em đã làm trong file excel đính kèm ở dưới. Anh chị nào bỏ chút thời gian xem qua cho em làm như vậy đúng chưa. Em xin chân thành cảm ơn :).

Cách làm của em như sau:
Đầu tiên em lấy số lượng gạch theo định mức. Rồi vào file dự toán copy lấy khối lượng công việc và chủng loại. Nhận 2 cái với nhau. Không biết cách làm như vậy đúng hay sai
http://adf.ly/1FAbgt

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới