Gxd.vn - làm hết mình - chơi tới bến, sành điệu và đậm chất xây dựng

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Có lẽ sức nóng của ngày 7/7/2012 cũng dần nguội, bởi tất cả chúng ta lại trở về với nhiều lo toan cuộc sống, bộn bề công việc... Nhưng chúng ta có lẽ sẽ không bao giờ quên 1 kỷ niệm đẹp. Có một thời chúng ta đã làm việc say mê, lao động miệt mài, cống hiến nhiệt tình và chơi cũng hết mình. Có những người bạn đồng nghiệp mới đây còn xa lạ mà giờ như đã thân quen tự lâu rồi.
Gửi tặng các anh/em các đoạn video clip, thấy mình trong đó thì tải về làm kỷ niệm nhé. Các bạn nào còn rụt rè, xin hãy xem video và lần tới hãy nhập cuộc cùng chúng tôi nhé.

Video clip cả tập thể hát Bài ca xây dựng - đầm ấm và không kém phần cuồng nhiệt:

Video clip Nối vòng tay lớn. Từ Bắc vô Nam nối liền nắm tay... phải ở đó mới thấy sức nóng, sự cuồng nhiệt và chan hòa, thân ái. Từ xa lạ, thật xa hóa anh em 1 nhà.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Những bài hát cuồng nhiệt

Năm anh em trên một chiếc xe tăng. dodungktxd, langduca, doanquang.pham, leanhphong, tuananhholding, naat, nguyentheanh và tất cả hát cực sung:

Bác vẫn cùng chúng cháu hành quân một bài cuồng nhiệt nữa:

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Những ánh sao đêm do Xe dap oi và Lang du ca song ca. Mặc dù chất lượng thu âm kém, nhưng điều hay nhất trong video này, 2 người hát với nhau say mê và cuối bài hát họ bắt tay nhau như không muốn rời, như bạn tri kỷ từ lâu (mặc dù lần đầu gặp mặt).
Chúng tôi có thêm những người bạn, lại là bạn đồng nghiệp nữa... thật quý!

Nắng ấm quê hương, khúc đầu nguyentheanh được ca với đồng hương dodungktxd, khúc sau hotmen_pro_8x và một số bạn khác ca.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Con kênh ta đào

Con kênh ta đào có anh và có em... Mồ hôi thấm lưng áo em bạc trắng... Đông vui quá có rất nhiều đồng đội...
Ngày mai đây vào mùa Bất động sản mới... Em soi khuôn mặt tròn xuống dòng kênh xanh. Con kênh ta đào có em mà có anh.

Những bài hát đậm chất công trình, xây dựng không thể xa rời chúng tôi. Video clip này nguyentheanh rất vui được ca với arch.jery. Tiếc quá, âm thanh thu không được tốt. Chính vì lẽ này phòng hát và thu âm đang được thiết kế và trang bị lại.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới