Hoàn thiện cơ sở dữ liệu cho quá trình lập giá dự thầu đồi với nhà thầu thi công

thuyanpham91

Thành viên mới
Em chào anh, chị, bạn bè gần xa, ^^ em hiện đang là sinh viên năm 4 khoa KT&QLDA, ĐHXD. Em mới mon men đụng chạm chuyên ngành và còn bỡ ngỡ nhiều với XD ngoài thực tế, mong mọi người giúp đỡ nhiều ạ ^^.
Hiện em đang chuẩn bị cho công tác nghiên cứu với đề tài như tiêu đề của topic mong được ủng hộ, góp ý, chỉ bảo của các bậc tiền bối nhiều ạ ^^.
Em hi vọng mọi ng có thể dành 1p để hoàn thành giúp em mẫu phiều điều tra để nhóm nghiên cứu của em có cơ sở để tiếp tục ạ ^^.
Các anh/chị click vào link này nha ^^
https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dG5wY1JlN0dBU2lfWWFjeHVFNWlYZUE6MQ#gid=0

Em chân thành cảm ơn ^^ :x

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Không quá nhiều câu hỏi, cũng không mất nhiều thời gian. Các anh chị dành thời gian chọn khảo sát giúp các em thế hệ sau nghiên cứu khoa học phục vụ phát triển nhé.

thuyanpham91

Thành viên mới
^^ hihi, em cảm ơn anh ạ :D mong có nhiều phản hồi từ mọi người ạ ^^

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Tôi đã trả lời theo ý hiểu câu hỏi của cá nhân để tác giả khảo sát có cơ sở làm NCKH, tuy nhiên vì đây là NCKH nên cần tính chính xác cao hơn tôi có một số ý kiến tham gia với bạn như sau:
Câu hỏi 1: Nên sửa lại đáp án là Doanh nghiệp nhà nước thay vì Cơ quan trong nhà nước, Doanh nghiệp tư nhân thay vì Công ty Xây dựng tư nhân trong nước, ....
Câu hỏi 2: Thời gian để lập xong 1 hồ sơ dự thầu phụ thuộc gói thầu cụ thể, bạn có thể để thêm chi tiết hơn thì người được khảo sát dễ trả lời hơn

thuyanpham91

Thành viên mới
^^ e sẽ hoàn thiện ạ :D hi vọng là sẽ được nhiều ý kiến đóng góp về đề tài nhiều hơn, :D tại năm cuối rồi, cố gắng đóng góp nghiên cứu đóng góp thêm cho xã hội, không 1 vài năm nữa là muốn cũng ở nhà chăm con ạ :)))

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới