Học lập dự toán công trình - bài 2 - Các văn bản, căn cứ cần thiết (tiếp), tìm hiểu phương pháp lập

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Đầu tư cho học tập chuyên môn và công cụ dự toán tốt là con đường dẫn tới thành công của bạn.

Video tôi ghi âm và quay màn hình, biên tập lại từ bài giảng tại lớp dự toán tối ngày 7/3/2014. Các bạn học viên chưa nắm hết xem lại video nhé. Các bạn nhớ xem đi xem lại nhiều lần. Trên công trường, ngồi uống cà phê, ngồi chờ đợi gì đó... hãy mở SmartPhone, Laptop xem lại.

Tôi mong là các học viên của mình sẽ là các chuyên gia Định giá, Kỹ sư QS hàng đầu với
phần mềm Dự toán GXD khi thường xuyên tích lũy các bài học này.

daonguyengiangpy

Thành viên mới
Cảm ơn Nguyễn Thế Anh rất nhiều về bài viết này, Rất bổ ích cho những ai chưa lập dự toán

49ctnwru

Thành viên mới
em xin chào bác thế anh, e là dân mới vào nghề nên còn có nhiều mã hiệu định mức chưa biết áp dụng như thế nào là hợp lý, em xin hỏi bác vấn đề này mong bác giải đáp giúp em với ạ: e đang phải làm công trình đào, đắp mái đê vừa bằng máy và vừa bằng thủ công phía bên ngoài mái đê là phía sông vậy công tác đào thì e nên áp dụng mã hiệu định mức nào là hợp lý ạ, e tìm mãi mà vẫn chưa biết nên áp dụng mã hiệu nào?em cảm ơn bác!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới