Hỏi về chỉ định thầu tư vấn!!

tvhphonui

Thành viên có triển vọng
Em làm quyết định chỉ định thầu tư vấn em phân vân cái tên của Quyết định là: Quyết định phê duyệt chỉ định thầu tư vấn hay Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. Điều này luật nào quy định. Các sư huynh sư tỷ giúp em với

l_link

Thành viên mới
Mình vẫn hay để là "Quyết định phê duyệt chỉ định thầu". Vì trước mình làm có trường hợp gói thầu thi công ra kho bác, quyết định mình ghi "Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu" nhưng Kho bạc yêu cầu phải ghi rõ là "Quyết định phê duyệt kết quả đấu thầu"

Đinh Tấn Linh

Quản trị cấp cao
Em làm quyết định chỉ định thầu tư vấn em phân vân cái tên của Quyết định là: Quyết định phê duyệt chỉ định thầu tư vấn hay Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. Điều này luật nào quy định. Các sư huynh sư tỷ giúp em với
Theo quy định tại điều 20, Nghị định số 63/2014/NĐ-CP đã quy định rõ cụm từ: "quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu"

Trường hợp của bạn ví dụ lựa chọn gói thầu lập thiết kế bản vẽ thi công bằng hình thức chỉ định thầu chẳng hạn:
"Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn lập thiết kế BVTC - Dự toán công trình XYZ..."

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới