Hỏi về mẫu dấu hồ sơ hoàn công

nguyenanhtuan2404

Thành viên rất triển vọng
Tôi đang làm hồ sơ hoàn công mà công ty tôi lại chưa có dấu hồ sơ hoàn công. Bạn nào có dấu này cho tôi xin mẫu để đi đặt làm với nhé. Cảm ơn các bạn!

Last edited by a moderator:

the huan

Thành viên rất triển vọng
theo thông tư 27 mới cua BXD nhưng tháng 09/2009 mới có hiệu lực

nguyen thi hue

Thành viên có triển vọng
Công ty tôi cần mẫu dấu hồ sơ bản vẽ hoàn công, mà tôi đã tham khảo của mọi người nhưng vẫn thấy hơi to quá. Có bác nào có mẫu hợp lý hơn thì chỉ cho tôi biết với nhé. Cảm ơn các bác trước nhé

T

TINHTHUONG

Guest
Dấu hoàn công

Kích thước dấu hoàn công to hay nhỏ là do cỡ chữ. Còn nội dung phải thể hiện đầy đủ bạn a. Mình gửi bạn mẫu dấu hoàn công. Bạn có thể tham khảo mẫu dấu hoàn công ở phụ lục 6 thông tư 27/2009/TT-BXD, ban hành ngày 31/7/2009.

quangtien1810

Thành viên mới
xin kích thước chuẩn dấu hoàn công

Tôi đang làm hồ sơ hoàn công chưa biết kích thước của mẫu dấu hoàn công. Bác nào biết làm ơn tư vấn cho tôi nên làm với kích thước như nào là hợp lý. Xin chân thành cảm ơn các bác nhiều nhiều nha.:)

Last edited by a moderator:

NACO

Thành viên mới
Theo thông tư này nhé >>>>>>> Ngày ban hành, 31/07/2009. Ngày có hiệu lực, 31/07/2009. Trích yếu nội dung. Thông tư 27/2009/TT-BXD
(kich thuoc 180x80) >>>>>>>>link

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới