Hướng dẫn ĐM 1776 theo chiều cao

Huyhud2

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Mình vừa có một công văn của VKT trả lời về áp dụng ĐM1776 đối với công tác có phân theo chiều cao. Hơi khác so với quy định trong ĐG192 của HN trước đây. bạn nào quan tâm thì mail cho mình theo : cancel_pqh@yahoo.com:-?

Đinh Tấn Linh

Quản trị cấp cao
Mình vừa có một công văn của VKT trả lời về áp dụng ĐM1776 đối với công tác có phân theo chiều cao. Hơi khác so với quy định trong ĐG192 của HN trước đây. bạn nào quan tâm thì mail cho mình theo : cancel_pqh@yahoo.com:-?

Thân chào bạn!

Mục đích của diễn đàn giá xây dựng là chia sẻ tài liệu đến mỗi thành viên! Các thành viên chia sẻ tài liệu với nhau, từ đó tạo thành một kho dữ liệu lớn và hoàn toàn miễn phí cho mọi người sử dụng!

Vậy bạn có công văn ủa VKT trả lời về áp dụng ĐM1776 đối với công tác có phân theo chiều cao, vậy hãy up lên diễn đàn chia sẻ cũng mọi người để tham khảo!

Hãy chia sẻ 1 phần , bạn sẽ được nhận tất cả!

Thân chào!

Huyhud2

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Cảm ơn nhé

Thân chào bạn!

Mục đích của diễn đàn giá xây dựng là chia sẻ tài liệu đến mỗi thành viên! Các thành viên chia sẻ tài liệu với nhau, từ đó tạo thành một kho dữ liệu lớn và hoàn toàn miễn phí cho mọi người sử dụng!

Vậy bạn có công văn ủa VKT trả lời về áp dụng ĐM1776 đối với công tác có phân theo chiều cao, vậy hãy up lên diễn đàn chia sẻ cũng mọi người để tham khảo!

Hãy chia sẻ 1 phần , bạn sẽ được nhận tất cả!

Thân chào!

Mình chưa kịp Scan lại, đang cầm trong tay file VB thôi. Mình sẽ up lên sau, thế nhé.:-?

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Gửi các anh em trên Diễn đàn văn bản của VKT - BXD về áp dụng định mức 1776 theo chiều cao ( Do thành viên cancel_pqh@yahoo.com gửi )

File đính kèm

• Huong dan cua BXD ve ap dung DM theo chieu cao.JPG
    Huong dan cua BXD ve ap dung DM theo chieu cao.JPG
    145 KB · Đọc: 383