Hướng dẫn quá trình đóng thầu và mở thầu EPC

mienque_xaxoi

Thành viên mới
Hiện nay công ty em chuẩn bị tiến hành đóng thầu và tiến hành mở thầu luôn. Do em mới vào làm nên công việc cũng như quy trình để làm cũng chưa biết nhiều, em rất mong được sự hướng dẫn của các anh, các chị trên diễn đàn hướng dẫn em. Em xin trân thành cám ơn

DauThauPro

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Hiện nay công ty em chuẩn bị tiến hành đóng thầu và tiến hành mở thầu luôn. Do em mới vào làm nên công việc cũng như quy trình để làm cũng chưa biết nhiều, em rất mong được sự hướng dẫn của các anh, các chị trên diễn đàn hướng dẫn em. Em xin trân thành cám ơn

theo luật đấu thầu thì tiến hành đóng thầu và tiến hành mở thầu luôn. đấu thầu một giai đoạn 1 túi hồ sơ thì mở thầu 1 lần.

trinhngocminhanh

Thành viên mới

trinhngocminhanh

Thành viên mới
Tôi là bên chủ đầu tu.Đã thuê tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu. Gói thầu đã được phê duyệt kế hoạch đấu thầu theo qui định. Sắp tới mở thầu Tôi phải chuẩn bị những gì? Trình tự đóng thầu và mở thầu như thế nào?Mong các bạn chỉ giup. Xin cảm ơn nhiều

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới