Quảng cáo Luyện thi TOEIC tại nhà hiệu quả

ruby999

Thành viên nhiều triển vọng
Các bạn sinh viên muốn tốt nghiệp đều phải nộp bằng tiếng Anh đạt chuẩn, thấp nhất thì cũng phải 400, 450 điểm TOEIC hoặc tương đương. Cho nên chắc hẳn bạn nào cũng loay hoay đi tìm chỗ ôn thi Toeic uy tín để nhanh chóng thi đủ điểm tốt nghiệp đúng kỳ phải không nào.

Mình cũng như các bạn, đã từng trải qua giai đoạn đó nên hiểu được tâm lý hoang mang của các bạn. Nhưng không sao đâu nha, mình xin chia sẻ đến các bạn một trang luyện thi Toeic trực tuyến rất hay và hiệu quả nữa, đó là trang TiengAnhMoiNgay.com.

Trang web này là trang học online luyện thi TOEIC hay nhất mà mình được biết luôn. Bài học và bài tập thì có sẵn, các bạn chỉ cần đăng ký tài khoản và học theo lộ trình được đề xuất thôi. Khi làm bài xong mình biết kết quả rất là nhanh chóng, mọi đáp án đều được giải thích kỹ lưỡng và có phần dịch nghĩa rõ ràng. Cách học này giúp mình nhanh chóng cải thiện kỹ năng nghe và đọc mà không hề tốn nhiều thời gian.

Phần từ vựng và ngữ pháp thiết yếu cho TOEIC được tổng kết từ các tài liệu uy tín và được sắp xếp thành các chủ điểm nhỏ để bạn ôn luyện từ từ. Ngoài việc học lý thuyết ra, trong mỗi chủ đề từ vựng và ngữ pháp luyện TOEIC đều có các bài tập trắc nghiệm củng cố kiến thức đã học nữa đó nha.

Còn nữa, bạn còn được thử sức các đề thi Toeic rút gọn với thời lượng chỉ 20 phút và nhiều đề thi thử TOEIC full, tha hồ mà luyện tập trước khi thi thật đó, vừa đánh giá trình độ vừa làm quen với dạng đề luôn.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới