Một số ý tưởng để bạn có thể làm sáng căn phòng ngủ của mình.

nhadep1

Thành viên mới
Website
wikinhadep.info
Một số ý tưởng để bạn có thể làm sáng căn phòng ngủ của mình.
Chọn màu tường thích hợp.
Bạn nên lựa chọn những tông màu tường trung tính như màu xám hay màu be, những tông màu này không chỉ giúp cho ngôi nhà của bạn thêm sáng mà còn rất thích hợp cho việc bạn trang trí đồ nội thất cho căn phòng ngủ nhà mình, sẽ có hàng ngàn sự lựa chọn cho bạn, nhưng việc bạn lựa chọn một màu nền tông màu sáng hay trung tính thay vì những màu khác sẽ giúp cho ngôi nhà của bạn tốt hơn.
Chọn màu tường thích hợp cho phòng ngủ thiếu sáng.

Chọn màu sàn sáng hơn.
Với việc bạn chọn 1 tông màu sàn nhà sáng sẽ ảnh hưởng đến toàn bộ ánh sáng trong ngôi nhà của mình, sẽ có những phương pháp để bạn có thể lựa chọn 1 tông màu sàng nhà bạn sáng hơn với các dòng sản phẩm lát sàn hiện nay.
Chọn màu sàng sáng để bạn có thể trang trí phòng ngủ bạn thêm ánh sáng nhiều hơn.Màu ga giường.
Trong phòng ngủ của bạn không thể thiếu đi ga giường cho nên việc bạn lựa chọn gas giường nhà bạn với những tông màu sáng sẽ ảnh hưởng khá nhiều đến việc bạn làm sáng ngôi nhà của mình.
Ga giường và gối phải có tông màu tươi sáng tránh các tông màu tối.Gắn thêm rèm cửa.
Nếu như bạn đang có 1 căn phòng ngủ với 1 chiếc rèm cửa để bạn có thể điều tiết được lượng ánh sáng đó sẽ là điều cần thiết để bạn có thể làm sáng ngôi nhà của mình với một vài ý tưởng hay cho việc bạn trang trí rèm cửa.
Hiện nay với rèm cửa sẽ có khá nhiều sự lựa chọn, nhưng với rèm cửa thì bạn nên chú tâm vào rèm cửa sổ nhé.
Gắn thêm một số đèn trong góc tối.
Bạn có thể gắn thêm cho ngôi nhà của mình với 1 số bóng đền trong gốc tối nhà bạn để có thể làm cho ngôi nhà của bạn trở nên sáng hơn với nhiều ánh sáng, ngoài ra bạn cũng như lựa chọn một số dòng sản phẩm như đèn trang trí đèn tường thay vì chỉ có đèn trần.
Chọn cửa sổ khu vực có nhiều ánh sáng tự nhiên.
Bạn nên chọn cửa sổ ở khu vực với nhiều ánh sáng tự nhiên đặt biệt là với ngôi nhà hướng tây bạn nên điều chỉnh vị trí phòng ngủ của bạn, hay một số trường hợp khác.
Sẽ có khá nhiều ý tưởng để bạn có thể lựa chọn hướng sáng cho ngôi nhà của mình.
Chọn cửa sổ phòng ngủ hướng sáng cho ngôi nhà của mình.

Bạn có thể xem thêm nhiều hơn tại : http://wikinhadep.info/nhung-cach-lam-sang-phong-ngu-nha-ban/

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới