Ra mắt Phần mềm Quyết toán GXD 2017 [BETA] ngày 20/07/2016

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
@Tạ Tốn em không phải mua thêm phần mềm Dự toán GXD cho việc đó nhé. Vừa qua phát triển phần mềm Quyết toán GXD chưa để ý sheet Thống kê thép. Để bên mình sẽ bổ sung thêm chức năng và sheet Thống kê thép vào phần mềm Quyết toán GXD.
Bạn tạm khắc phục, bản Quyết toán GXD sau sẽ bổ sung và bạn sẽ cập nhật miễn phí nhé.

Tạ Tốn

Thành viên mới
@Tạ Tốn em không phải mua thêm phần mềm Dự toán GXD cho việc đó nhé. Vừa qua phát triển phần mềm Quyết toán GXD chưa để ý sheet Thống kê thép. Để bên mình sẽ bổ sung thêm chức năng và sheet Thống kê thép vào phần mềm Quyết toán GXD.
Bạn tạm khắc phục, bản Quyết toán GXD sau sẽ bổ sung và bạn sẽ cập nhật miễn phí nhé.
Vâng, em mong sớm có bản mới để dùng ạ. Như vậy có thể làm toàn bộ trên phần mềm được.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Dear @Tạ Tốn
Tôi các Kỹ sư GXD đã bổ sung sheet Thống kê thép vào phần mềm Quyết toán GXD rồi. Do phải thêm sheet và đặt thêm các Name của sheet đó nên file cũ sẽ chưa có sheet Thống kê thép. Vậy:
- Bạn cài lại phần mềm Quyết toán GXD sẽ có sheet thống kê thép nhé. Xem hướng dẫn sử dụng ở đây.
- Nếu file cũ đang làm dang dở nhiều, bạn copy sheet ở file đính kèm bài này sang bằng cách: Mở cả 2 file trong 1 cửa sổ, kích phải vào tên sheet và chọn Copy & Paste để copy sheet sang. Nhưng vẫn phải cài phần mềm mới nhé, để update các file hệ thống lập trình thêm để điều khiển sheet Thống kê thép.

File đính kèm

• SheetThongkeThep.rar
    16,4 KB · Đọc: 173

Tạ Tốn

Thành viên mới
Em đã cài lại Quyết toán GXD và làm theo hướng dẫn nhưng vẫn chưa có sheet thống kê thép anh ạ. e down lại phần mềm và cài lại rồi nhưng vẫn không được
Dear @Tạ Tốn
Tôi các Kỹ sư GXD đã bổ sung sheet Thống kê thép vào phần mềm Quyết toán GXD rồi. Do phải thêm sheet và đặt thêm các Name của sheet đó nên file cũ sẽ chưa có sheet Thống kê thép. Vậy:
- Bạn cài lại phần mềm Quyết toán GXD sẽ có sheet thống kê thép nhé. Xem hướng dẫn sử dụng ở đây.
- Nếu file cũ đang làm dang dở nhiều, bạn copy sheet ở file đính kèm bài này sang bằng cách: Mở cả 2 file trong 1 cửa sổ, kích phải vào tên sheet và chọn Copy & Paste để copy sheet sang. Nhưng vẫn phải cài phần mềm mới nhé, để update các file hệ thống lập trình thêm để điều khiển sheet Thống kê thép.

thieumanh

Thành viên mới
Mình đang xem video của thầy Thế Anh trên youtube về phần mềm, rất mong bạn gửi cho mình key dùng thử vào mail: thieuducmanh@gmail.com
Thank bạn nhé!

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
@Tạ Tốn để mình và anh/em GXD sẽ kiểm tra lại nhé.
@thieumanh bạn có thể vào trang http://gxd.vn nhé, có link đăng ký dùng thử phần mềm tự động luôn.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới