Thắc mắc về phần mềm Quyết toán GXD

harrybotboy

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Chào mọi người, em xin trình bày một lỗi trong phần mềm Quyết toán, nhờ mọi người giải đáp giúp em.

vuminhhoan

Thành viên rất năng động
Website
www.facebook.com
Chào mọi người, em xin trình bày một lỗi trong phần mềm Quyết toán, nhờ mọi người giải đáp giúp em.

Chào bạn @harrybotboy,
Mình là Vũ Minh Hoàn làm mảng thanh quyết toán của Giá Xây Dựng. Sự cố sắp xếp bảng vật tư này rất hiếm gặp, GXD xin ghi nhận để chỉnh sửa ở phiên bản sau. Tuy nhiên bạn @harrybotboy có thể sắp xếp vật tư bằng cách chọn chuột phải vào bảng và chọn lệnh sắp xếp bảng vật tư cho nhanh nhé!

kinhcan2dp

Thành viên có triển vọng
Chào bạn @harrybotboy,
Mình là Vũ Minh Hoàn làm mảng thanh quyết toán của Giá Xây Dựng. Sự cố sắp xếp bảng vật tư này rất hiếm gặp, GXD xin ghi nhận để chỉnh sửa ở phiên bản sau. Tuy nhiên bạn @harrybotboy có thể sắp xếp vật tư bằng cách chọn chuột phải vào bảng và chọn lệnh sắp xếp bảng vật tư cho nhanh nhé!
Không hề hiếm gặp đâu a ạ. bản thân em hiện tại cũng đang gặp phải vấn đề này hàng ngày. Cách giải quyết là sắp xếp A-Z sau đó lại vào tiện ích chọn 1.Sắp xếp bảng vật tư thì các vật tư được sắp xếp đúng trình tự. Giá gốc sắp xếp đúng, giá hiện trường nhảy xoành xoạch, lộn xộn. Nhập tay bo vào giá hiện trường là lại chạy tốt.
Mong gxd khắc phục!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới