Tôi có hồ sơ tư vấn cho dự án đầu tư xây dựng công trình Nhà ở - Văn phòng Đức Vinh Building

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Tham gia tư vấn lập và quản lý chi phí, tính toán hiệu quả, lập phương án vay vốn cho dự án đầu tư xây dựng công trình Nhà ở - Văn phòng Đức Vinh Building, số 188, Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội.

Hình ảnh của công trình đây (2 tầng hầm):

Tài liệu lưu trữ đủ để làm 3 đề tài:

- Hồ sơ thiết kế cơ sở, file tính hiệu quả kinh tế -> Lập dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Thiết kế bản vẽ thi công (bản vẽ kiến trúc, kết cấu) -> Lập dự án tổ chức thi công hoặc Đấu thầu.

Bạn nào nhanh tay, chịu khó cập nhật thông tin trên diễn đàn giaxaydung.vn thì nhận được trước.

tuan_nuce

Thành viên nhiều triển vọng
thầy ơi , thầy có thể gửi cho em được không ạ, em muốn làm đề tài lập dự án đầu tư ạ. Thầy gửi cho em hồ sơ thiết kế cơ sở , file tính hiệu quả kinh tế, và bản vẽ thiết kế cơ sở nữa thầy nhé! em cảm ơn thầy nhiều ạ ! thầy gửi qua địa chỉ askifuma@gmail.com thầy nhé!

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
thầy ơi , thầy có thể gửi cho em được không ạ, em muốn làm đề tài lập dự án đầu tư ạ. Thầy gửi cho em hồ sơ thiết kế cơ sở , file tính hiệu quả kinh tế, và bản vẽ thiết kế cơ sở nữa thầy nhé! em cảm ơn thầy nhiều ạ ! thầy gửi qua địa chỉ askifuma@gmail.com thầy nhé!

Hồ sơ dự án đầu tư xây dựng công trình này đã là của em. Quá trình làm đồ án hãy vào diễn đàn trao đổi và lưu trữ lại các tài liệu, kinh nghiệm "khổ đau" của mình cho các em sang năm kế thừa nhé.

Chúc em làm đồ án tốt và thành công trên con đường sự nghiệp.

tuan_nuce

Thành viên nhiều triển vọng
Em cảm ơn thầy rất nhiều ạ! Trong thời gian làm đồ án thì ai cũng vậy đều gặp những khó khăng riêng, có một môi trường tốt như thế này để trao đổi những khúc mắc thật quá tuyệt vời thầy ạ!

Nguyễn Thủy

Thành viên mới
thầy ơi em muốn làm tổ chức thi công công trình này, thầy gửi cho em với nhé, thầy gửi qua địa chỉ mail thuyktxd891@gmail.com cho em với nhé, em cảm ơn thầy nhiều ạ.

sangotu

Thành viên mới
thầy ơi..em đang rất cần tài liệu tham khảo để làm đồ án thiết kế môn lập và thẩm định dự án..thầy có thể gửi cho em tham khảo được không?
email: sangotu@gmail.com
thank thầy trước !

anhtoan0989204714

Thành viên mới
thầy ơi , thầy có thể gửi cho em xin được không ạ, em đang làm đề tài lập dự án đầu tư ạ mà em vẫn chưa xin được công trình. Thầy gửi cho em hồ sơ thiết kế cơ sở , file tính hiệu quả kinh tế, và bản vẽ thiết kế cơ sở nữa thầy nhé! em cảm ơn thầy nhiều ạ ! thầy gửi qua địa chỉ Gmaill:anhtoan0989204714@gmail.com. Em cám ơn thầy rất nhiều ạ!

quan0972129047

Thành viên mới
Hồ sơ dự án đầu tư xây dựng công trình này đã là của em. Quá trình làm đồ án hãy vào diễn đàn trao đổi và lưu trữ lại các tài liệu, kinh nghiệm "khổ đau" của mình cho các em sang năm kế thừa nhé.

Chúc em làm đồ án tốt và thành công trên con đường sự nghiệp.

Em chào thầy, thầy ơi hiện em đang làm đồ án đấu thầu 1 công trình (trụ sở/nhà ở,...) với quy mô mặt bằng từ 500m2 và chiều cao tầng từ 05 tầng trở lên, em cần dữ liệu như sau:
+ Hồ sơ mời thầu
+ Bản vẽ hiện trạng, mặt bằng 1 số tầng điển hình, mặt đứng, mặt bên
+ Nếu có càng tốt: Dự toán chi tiết; Hồ sơ năng lực của 1 nhà thầu.
thầy có file công trình nào như vậy thì cho em xin để làm đồ án được không ạ, em xin cám ơn thầy!
đìa chỉ email của em: dkimquan@gmail.com

manhlinh108

Thành viên mới
em chào thầy!
hiện em đang làm đồ án lập dự án đầu tư xây dựng công trình.
thầy có thể cho em xin các file bản vẽ kiến trúc, hồ sơ thiết kế cơ sở , file tính hiệu quả kinh tế, và bản vẽ thiết kế cơ sở.
địa chỉ mail của e là: manhlinh.108@gmail.com
mấy hôm vừa rồi e có gửi mail cũng như inbox cho thầy mà hình như box của thầy đầy tin nhắn rồi nên k được.
em mong thầy có thể sớm giúp em vì hạn nộp đề tai đã gần đến rồi.
em cảm ơn thầy nhiều!!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới