Xin anh em trên diễn đàn mẫu hồ sơ mời thầu Cung cấp lắp đặt thang máy một công trình cụ thể

immortality

Thành viên mới
Chào các bác, em đang được giao nhiệm vụ lập HSMT Cung cấp lắp đặt thang máy. Bác nào có một mẫu HSMT một công trình cụ thể nào, giúp em với. Nếu được xin gửi vào email: nvducdhxd@gmail.com. Em xin cảm ơn rất nhiều

DauThauPro

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Sao các bro không mua 1 bộ hồ sơ mời thầu người ta bán rồi về nghiên cứu => tầm 500k sẽ thấy giá trị của nó!

tuyenhcqt

Thành viên mới
mẫu hsmt thang máy

Chào các bác, em đang được giao nhiệm vụ lập HSMT Cung cấp lắp đặt thang máy. Bác nào có một mẫu HSMT một công trình cụ thể nào, giúp em với. Nếu được xin gửi vào email: nvducdhxd@gmail.com. Em xin cảm ơn rất nhiều
mình có mẫu nhưng bằng tiếng anh nếu bạn dịch được có thể gựi lại cho mình nhé! thanks

hieudadieu

Thành viên mới
xin mau hsmt thang may

XIn chào ae trên diễn đàn, hiện nay m đang phải làm 1 cái hsmt thang máy 6 điểm dừng, ae nào có mẫu sẵn cho m xin 1 cái, nếu được gửi email vào địa chỉ hieu_dadieu@yhaoo.com giúp m nhé. Ths các bác rất nhiều!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới