Xin bản vẽ bptc cừ lasen

thuylinhqlda

Thành viên rất triển vọng
Cả nhà ai có biện pháp thi công cừ lasen cho em xin bản vẽ và thuyết minh. Em đang cần gấp mong bác nào có thì bớt chút thời gian chia sẽ cho em với ah!

trantrongxd

Thành viên nhiều triển vọng
Quy trình thi công cừ larsen

Biên pháp thi công cừ larsen thực ra rất đơn giản. Chỉ cần bạn biết được các tiêu chí để có thể thi công là ok. Công trình tôi đã thi công ở ngay ga Hà nội biện pháp ban đầu sai ( do người khác lập) sau khi tôi về khảo sát lại hiện trạng và đưa ra bản vẽ thi công theo hiện trạng mặc dù địa thế quá khó nhưng thi công chỉ mất có 2,5 ngày vật liệu tính toán không sai một cây nào. Bạn thao khảo bản vẽ nhé

trantrongxd

Thành viên nhiều triển vọng
Quy trình thi công cừ larsen

Biên pháp thi công cừ larsen thực ra rất đơn giản. Chỉ cần bạn biết được các tiêu chí để có thể thi công là ok. Công trình tôi đã thi công ở ngay ga Hà nội biện pháp ban đầu sai ( do người khác lập) sau khi tôi về khảo sát lại hiện trạng và đưa ra bản vẽ thi công theo hiện trạng mặc dù địa thế quá khó nhưng thi công chỉ mất có 2,5 ngày vật liệu tính toán không sai một cây nào. Bạn thao khảo bản vẽ nhé

File đính kèm

• tclarsen30-4.rar
    771,4 KB · Đọc: 11.370
L

ledinhhoi789

Guest
xin bien phap thi cong ep cu

nxh

Thành viên mới
THANk You

cảm ơn bạn rất nhiều.Mình đang rất cần thuyết minh và biện pháp thi công.thank!

pvkhoa.ksxd

Thành viên mới
cám ơn anh rất nhiều nha!!!hihi em cũng đang bó tay cái khoản này.......

phamthang82

Thành viên có triển vọng
Cả nhà ai có biện pháp thi công cừ lasen cho em xin bản vẽ và thuyết minh. Em đang cần gấp mong bác nào có thì bớt chút thời gian chia sẽ cho em với ah!
Thuyết minh thiết kế biện pháp thi công cừ larsent và biện pháp thi công cọc, bạn vào trang tải về nhé. Bên trong tài liệu này có rất nhiều tài liệu về tường cừ larsent, bao gồm cả thuyết minh tính toán, biện pháp thi công nữa.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới