Xin đồ án tốt nghiệp kĩ sư xây dựng dân dụng!!

TSLOVEKT

Thành viên có triển vọng
aaaaaaaaaaaaaaa

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa â aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Last edited by a moderator:
X

xuanhuongxd2010

Guest
Anh chị nào có đồ án tốt nghiệp KSXDDD thì cho em xin. Em xin cảm ơn!

Trong diễn đàn có rất nhìu link về đồ án tốt nghiệp kĩ sư xây dựng dân dụng nhưng em ko down đc cái nào cả:(:)((
Anh chị nào có đồ án tốt nghiệp KSXDDD thì cho em xin với, em đang chuẩn bị làm tốt nghiệp. Có cái đồ án nào về "Chung cư" thì càng tốt, anh chị post lên đây hoặc gửi cho em theo hộp mail: xuanhuongxd2010[EMAIL="t@gmail.com"]@gmail.com[/EMAIL].
Em xin cảm ơn các anh các chị rất nhiều. Rất mong đc sự hồi âm của các anh chị.

Hoatulipden

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Trong diễn đàn có rất nhìu link về đồ án tốt nghiệp kĩ sư xây dựng dân dụng nhưng em ko down đc cái nào cả:(:)((
Anh chị nào có đồ án tốt nghiệp KSXDDD thì cho em xin với, em đang chuẩn bị làm tốt nghiệp. Có cái đồ án nào về "Chung cư" thì càng tốt, anh chị post lên đây hoặc gửi cho em theo hộp mail: xuanhuongxd2010[EMAIL="t@gmail.com"]@gmail.com[/EMAIL].

Bạn này lười khiếp, copy nguyên câu của người khác. Đây là ĐA tốt nghiệp KSXD chung cư cao tầng, bạn kích chuột vào đường link sau để tải về:
http://www.4shared.com/file/207888837/9d79c083/DATN_Hanh_02LT_15t.html

ww_hahi_pha

Thành viên mới
huhu,em đang làm đồ án TN về kho bạc nhà nước 32 cát linh( sưu tầm được trên mạng),giờ đang làm thi công thì thấy thiếu bản vẽ phần thi công thân( bản TC-04).bác nào có giúp em với...em sẽ mời 1 chầu cà fe nếu người đó ở Hà nội.Thanks.
PM cho em với nhé:
YM: ww_hahi_pha
ĐT:: 0983061903

thuoclao85

Thành viên mới
xin đề tài tốt nghiệp về trường học

bác nào có đề tài tốt nghiệp về trường học ko ạ..năm nay em làm đồ án mà ko có mẫu nào để tham khảo cả...chết thật...các bác giúp em vs :(

H

hoangahn

Guest
xin chan thanh cam on ban da viet bai nay.cho minh xin zoi nhe:))=D>:D:):x:p

N

nhatnguyen51

Guest

duongphuochuynh

Thành viên mới
cac bac.giup em voi.co bac nao co ban ve cong trinh khoang 5-6 tang cho em xin.lam do an tot nghiep voi.cam on.

konkua

Thành viên mới
:-S ai có đồ án nhà 14-17 tầng có tầng hầm thi share cho mình với

phongleks

Thành viên mới
Xin chào Zumi-208.Bạn có đề tài tôt nghiệp xây dựng dân dụng mới không(Trteen 7 tầng,diện tích sàn>500 mét vuông)thì cho mình xin.(DC:phongleks@gmail.com).Mình xin cảm ơn!

phongleks

Thành viên mới
Cảm ơn

huhu,em đang làm đồ án TN về kho bạc nhà nước 32 cát linh( sưu tầm được trên mạng),giờ đang làm thi công thì thấy thiếu bản vẽ phần thi công thân( bản TC-04).bác nào có giúp em với...em sẽ mời 1 chầu cà fe nếu người đó ở Hà nội.Thanks.
PM cho em với nhé:
YM: ww_hahi_pha
ĐT:: 0983061903
Bạm đã làm đồ án,mình tim người đi trước mãi bây giờ mà gặp.Là thế này kỳ đến mình làm đồ án nhưng chưa có đề tài bạn có đề tài nào mới cho mình xin.Có tài liệu nào liên quan đến đồ án thì cho nìng xin(DC:phongleks@gmail.com).Mình xin cảm ơn nhiều!

vovandanh08xd

Thành viên mới
anh chi nao co do an tot nghiep cao dang 3 den nam tang khong cho em xin voi em dang cang gap em ca on nhe. anh chi goi cho em theo dia chi VOVANDANH08XD@GMAIL.COM

tuyhoa_py

Thành viên mới
Bác nào co bản vẽ thiết kế chung cu my lợi ở thành phố cần thơ cho minh xin voi nhen, mail minh la, dvinhxd@gmail.com, minh lam dồ án ki sư xây dụng , cam ơn nhiêu, do minh co hô sơ rồi mà ko co file nen sơ làm ko nổi

gautrangnsth

Thành viên mới
Bác nào có đề tài về công trình từ 4-7 tầng cho em với( ktx sinh viên hoặc trường học càng tốt). em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!!!alo:01686436308

nhanduckyqd

Thành viên mới
Thuê làm đồ án xây dựng
nhận làm Đồ án xây dựng

Chúng tôi là nhóm các sinh viên năm cuối hoặc đã tốt nghiệp trường Đại Học Xây Dựng.Nhận thấy nhu cầu ngày càng tăng trong việc hỗ trợ các sinh viên hệ tại chức hoặc chính quy tiếp thu và thực hiện tốt các đồ án môn học cũng như đồ án tốt nghiệp, chúng tôi, vớicác thành viên có kinh nghiệm nhiều năm làm và hỗ trợ làm đồ án, đ ã thành lập nhóm vớimục đích mang lại hiệu quả cao cũng như tiết kiệm thời gian cho các bạn trong việc thực hiện đồ án môn học. Chúng tôi nhận làm và hướng dẫn các loại đồ án sau:

- Các loại đồ án môn học: Bê tông 1, 2 - Nền Móng - Kết cấu thép – biện pháp Thi công - Tổ chức Thi công - Thiết kế cầu BTCT
- đồ án tốt nghiệp khoa xây dựng

Chúng tôi làm việc với sự chuyên nghiệp; lấy chất lượng làm tiêu chí để tạo nên uy tín.

Không đạt yêu cầu không lấy tiền

Hãy gọi chúng tôi để biết thêm chi tiết: 0964.290.305

https://www.facebook.com/duc.trieuquang

langtudatinh

Thành viên mới
bạn nào cần gì cứ mail cho mình nhé, mình cũng sưu tập được khá nhiều đồ án ở các cấp độ khác nhau
engineers.loc@gmail.com

BKCONS

Thành viên mới
Kho đồ án xây dựng, tổng hợp các đồ án xây dựng, cầu đường, dân dụng, thủy lợi
Chia sẽ các thủ thuật trong thiết kế xây dựng....
http://doanxaydung.com
http://facebook.com/anhduongbkcons
Nhận thi công nhà phố, san lấp mặt bằng, mô hình kiến trúc, nhận làm đồ án tốt nghiệp xây dựng, dân dụng, cầu đường, thủy lợi
Thi công Quảng Cáo, Nội Thất, Bếp.....

--
Ghét trễ đồ án Ánh Dương - Chúng tôi hiểu bạn cần gì.
Làm đồ án thuê xây dựng Dân Dụng, Cầu Đường, Thủy Lợi - cơ khí - kiến trúc - Thi công quảng cáo, nội thất, bếp...
Nhận thi công nhà phố, san lấp mặt bằng, mô hình kiến trúc, nhận làm thuê đồ án xây dựng
Phone: 0904500078
facebook.com/anhduongbkcons
http://doanxaydung.com

Lee Ah Chun

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Gửi mọi người đồ án tốt nghiệp xây dựng dân dụng mn tham khảo

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới