Xin ĐA kinh tế xây dựng và ĐA định mức

chuminh2212

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Mình là sinh viên năm cuối Dhxd, khoa Kt. Đang làm ĐA kinh tế xd và ĐA định mức, đồ án này mình mới sưu tầm được, các bạn tham khảo nhé.

File đính kèm

• ktxd2.rar
    102,9 KB · Đọc: 2.103
N

ngocthanh2111

Guest
Cái đồ án mà bạn chuminh2212 gửi làm sai hết rồi, mọi người cần chú ý khi làm. Mình đã đọc hết nhưng không ổn lắm. Mình sắp bảo vệ đồ án kinh tế xây dựng 2 rồi, có ai có hệ thống câu hỏi ôn tập để bảo vệ ko? hay là ai đã bảo vệ rồi thì gửi các câu hỏi mà các thầy hay hỏi lên cho anh em lĩnh giáo với. Thanks nhé!

Mình xin up lên toàn bộ cái đồ án kinh tế xây dựng (làm theo những thông tư và nghị định mới nhất) các bạn tham khảo xem sao nhé! được thầy khen nhiều lắm đó! :))

File đính kèm

• do an Van Giang.rar
    293,7 KB · Đọc: 2.139

vipman1102

Thành viên có triển vọng
2 đồ án này mình có cả bộ chuẩn kô cần chỉnh! làm và theo dõi rất ổn.ai có nhu cầu PM nick: changtraixaydungvietnam@yahoo.com mình send cho.

dungkt1

Thành viên năng động
gửi bạn 1 cái đồ án định mức của các bậc tiền bối khóa trước tham khảo.

File đính kèm

• DO AN DINH MUC.doc
    889,5 KB · Đọc: 1.184

xuantt129

Thành viên mới
ông anh thông qua hết rồi ạ? Thầy giáo có thông kĩ cho anh ko? vì thầy lớp em thông ko kĩ lắm nên chỉ biết làm theo các bài mẫu thôi. vì thế anh hãy pm cho mọi người bản chuẩn với nhe! thanks so much :D

nguyennganxuan

Thành viên mới
Xin luận văn tốt nghiệp mẫu ngành xây dựng DD & CN

Mong các anh chị giúp đỡ cho em ! em đang làm luận văn tốt nghiệp Thi công . ( thi công chiếm 60% trong luận văn ) . Anh chị có file luận văn cho em xin để học hỏi . ( file bản vẽ , dự toán , thuyết minh ,... ) Là đề tài về chung cư thì càng tốt ! Làm trong 12 tuần ) Em xin cảm ơn ! ( 27/03/2010 ) Mail va nick chat cua em : nguyennganxuan@yahoo.com

Last edited by a moderator:

inventor55

Thành viên rất triển vọng
theo ý kiến của bản thân đã làm đồ án

theo mình thì đồ án KTXD có tên đồ án VĂN GIANG thiếu sót rất nhiều.mình đã từng down về để làm.nếu ai cần hỏi gì về đồ án ktxd thì cứ post lên.mình sẽ giúp hết sức.

Hong Bac

Thành viên mới
Đồ án kinh kinh tế xây dựng 2

Gửi các bạn file đồ an kinh tế xây dựng 2 mình mới post được

cuopnghean

Thành viên mới
này ông học lớp nào vậy?? sao gưởi chỉ phần II mà không có phần I?

Mình là sinh viên năm cuối Dhxd, khoa Kt. Đang làm ĐA kinh tế xd và ĐA định mức, đồ án này mình mới sưu tầm được, các bạn tham khảo nhé.

ngoclinh89xd

Thành viên mới
Cái đồ án mà bạn chuminh2212 gửi làm sai hết rồi, mọi người cần chú ý khi làm. Mình đã đọc hết nhưng không ổn lắm. Mình sắp bảo vệ đồ án kinh tế xây dựng 2 rồi, có ai có hệ thống câu hỏi ôn tập để bảo vệ ko? hay là ai đã bảo vệ rồi thì gửi các câu hỏi mà các thầy hay hỏi lên cho anh em lĩnh giáo với. Thanks nhé!

Mình xin up lên toàn bộ cái đồ án kinh tế xây dựng (làm theo những thông tư và nghị định mới nhất) các bạn tham khảo xem sao nhé! được thầy khen nhiều lắm đó! :))

thainghi

Thành viên mới
Anh ơi!Em đang cần ĐA kinh tế xd và ĐA định mức.Nếu anh có thì gửi qua mail gium em nha!Cam ơn anh nha!
Mail của em:nho532005@gmail.com

hoanghailong_3744

Thành viên nhiều triển vọng
hic,các bác up đồ án thì up cả bản vẽ nữa chứ,đã thương thì thương cho trót

D

dinhphuong13282

Guest
minh sap bao ve do an dinh muc roi ai co cau hoi thay vi hoi thi up len cho minh tham khao nha

dinhmucxaydung

Thành viên mới
Câu hổi đồ án

gửi bạn 1 cái đồ án định mức của các bậc tiền bối khóa trước tham khảo.

BẠN ƠI.BẠN CÓ CÂU HỎI ĐỒ ÁN ĐỊNH MỨC CÓ LỜI GIẢI KHÔNG.CÔ MÌNH CHO NHIỀU CÂU HỎI ĐỒ ÁN LẮM NHƯ VI SAO Etn TRONG PHƯƠNG PHÁP PHÂN TÍCH THEO ĐỘ LỆCH QUÂN PHƯƠNG TƯƠNG ĐỐI THỰC NGHIỆM CÓ +-?bạn giải đáp giúp mình nha.CẢM ƠN BẠN RẤT NHIỀU:D