Xin đơn giá bồi thường cây cối, hoa màu.... của thành phố Hà Nội năm 2010

joanpille

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Bạn nào có Thông báo về đơn giá bồi thường cây cối, hoa màu và tài sản trên đất nông nghiệp,.... và Quyết định về đơn giá xây dựng nhà ở mới, nhà tạm của thành phố Hà Nội năm 2010 cho mình xin với. Cảm ơn nhiều!

G

giacongsan

Guest
đơn giá bồi thường cây trồng vật nuôi

các bạn ơi!
có ai phải xây dựng đơn giá bồi thường về cây trồng, vật nuôi khi nhà nước thu hồi đất theo Nghị định số 69/2009/NĐ-CP ngày 13/8/2009 không làm ơn cho mình xin với. mình đang phai làm mà bí quá, mong nhận được thư hồi âm cảu các bạn trong diễn đàn nhe.
:))

vitbau03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
các bạn ơi!
có ai phải xây dựng đơn giá bồi thường về cây trồng, vật nuôi khi nhà nước thu hồi đất theo Nghị định số 69/2009/NĐ-CP ngày 13/8/2009 không làm ơn cho mình xin với. mình đang phai làm mà bí quá, mong nhận được thư hồi âm cảu các bạn trong diễn đàn nhe.
:))
Bạn nói rõ 1 chút là bạn xây dựng đơn giá cho dự án cụ thể hay cho 1 tỉnh, thành phố.

Nếu cho 1 dự án cụ thể bạn áp dụng đơn giá đền bù hoa màu, vật nuôi của tỉnh, thành phố là được.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới