xin giải pháp và phương pháp luận tư vấn thiết kế kỹ thuật thi công và dự toán

linhktxd_kx04

Thành viên có triển vọng
Điểm tích cực
0
Chào các bác! hiện e đang làm hồ sơ đề xuất gói thầu tư vấn thiết kế kỹ thuật thi công nhưng phần giải pháp và phương pháp luận lại không biết hướng làm như thế nào. Bác nào có file mẫu cho e nhé!
Cám ơn các bác nhiều

linhktxd_kx04

Thành viên có triển vọng
Điểm tích cực
0
Sao ko ai giúp e vậy

Huhu! Em đang làm hồ sơ đề xuất mà chưa biết làm thế nào cả, sao không ai giúp em vậy:((.

moiratruong

Thành viên rất năng động
Điểm tích cực
19
Huhu! Em đang làm hồ sơ đề xuất mà chưa biết làm thế nào cả, sao không ai giúp em vậy:((.
Mình cũng đang cần file biện pháp thi công và bản vẽ thi công nhà cao tầng,ko biết ai có ko cho mìh tham khảo với

Bùi Đức Long

Thành viên rất triển vọng
Điểm tích cực
0
Chào các bác! hiện e đang làm hồ sơ đề xuất gói thầu tư vấn thiết kế kỹ thuật thi công nhưng phần giải pháp và phương pháp luận lại không biết hướng làm như thế nào. Bác nào có file mẫu cho e nhé!
Cám ơn các bác nhiều
Bạn phải nói rõ ra là tư vấn thiết kế công trình gì mới được chứ ví dụ giao thông, dân dụng...

nguyenthanh198486

Thành viên mới
Điểm tích cực
1
Chào bạn Bùi Đức Long. Mình đang cần giải pháp và phương pháp luận tư vấn giao thông, bạn có file nào không cho mình với, xin gửi vào: nguyencuong07011985@gmail.com giúp mình với. Cảm ơn bạn nhiều

thincdcn

Thành viên có triển vọng
Điểm tích cực
0
t cung dang can nhung lam sao day nhj, t se tim de giup ban,

thincdcn

Thành viên có triển vọng
Điểm tích cực
0
ak cac ban cho t xin tai lieu giam sat cong trinh nhe

vanthuyenxd

Thành viên mới
Điểm tích cực
0
Chào bạn Bùi Đức Long. Mình đang cần giải pháp và phương pháp luận tư vấn giao thông, bạn có file nào không cho mình với, xin gửi vào: vanthuyenxd@gmail.com giúp mình với. Cảm ơn bạn nhiều

L e

Thành viên mới
Điểm tích cực
0
Mình cũng đang cần file giải pháp và phương pháp luận của công trình xây dựng dân dụng, ai có chi mình xin file vs. Đc mail: lethithu23@gmail.com

ngocveovncjsc

Thành viên mới
Điểm tích cực
0
Có bạn nào có giải pháp, phương pháp luận hồ sơ dự thầu thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật khu dân cư không cho mình xin với!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Nắp ga, song chắn rác Gang, Composite
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới