Xin góp ý về biện pháp thi công và an toàn lao động trong thi công ván khuôn

• Khởi xướng quoc danh_xay dựng
  • Ngày gửi
Q

quoc danh_xay dựng

Guest
các anh hay chị nào, có biết thì hãy trả lời hay gửi về cho mình câu trả lời này nha. Mình đang rất cần nhưng tìm ko ra.

Phân tích những nguyên nhân và trình bày biện pháp an toàn khi thi công ván khuôn, giàn giáo.(Và hình ảnh thi công ván khuôn giàn giáo an toàn, ngược lại).

Chú ý: bài càng ngắn càng tốt. Trong khoảng 5 - 10 phút
trước khi nhận được câu trả lời mình xin cảm ơn trước nha.
xin hãy gửi về gmail của tôi:danh.voquoc124@gmail.com

BQL: Đề nghị bạn khi post bài lưu ý cách sử dụng tiếng Việt có đủ dấu, không gõ tắt, không sử dụng ngôn từ trong chat và lưu ý cách trình bày bài viết cho phù hợp. Các bài viết vi phạm nội quy có thể được BQL xóa mà không thông báo trước tới thành viết bài. Trân trọng cảm ơn.

Last edited by a moderator:

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Bạn cần cụ thể hơn về loại công trình. Ví dụ: công tác ván khuôn gỗ hay thép? Công trình cầu, đường, nhà xưởng, nhà cao tầng, kết cấu đặc thù của bê tông và một số chỉ tiêu khác?

Bạn có thể tham khảo tại các mẫu biện pháp thi công đã được các thành viên gửi trên diễn đàn. Trong mỗi biện pháp luôn có phần an toàn lao động khi thi công ván khuôn v.v...

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới